Help Fake Proof? Chuyện quá đơn giản

Cái chuyện Fake Proof trong 4rum ta với các pro thì chả có ai lạ gì, nhưng không phải ai cũng biết, trong hôm qua thì mình thấy có 2 topic có proof cực khủng, 1 cái đã xác định là fake, còn 1 cái chưa rõ, nhưng có nhiều bạn cứ thấy proof khủng là tin mà không tìm hiểu rõ vấn đề

Mình xin khẳng định là mấy cái proof khủng của LR hay Web Money (vì mình hiện chỉ xài có 2 cái đó) chẳng có ý nghĩa khẳng định điều gì cả, vì làm giả nó là quá dễ, tương tự với các dạng khác mình tin chắc là cũng fake được tương tự

Cái này mình biết cách từ lâu, nhân có dịp làm thử luôn, mới with $ từ SEO Sprint về LR fake thử và giống như là búng tay ấy, chưa đến 1 phút là đã fake xong cái proof rởm như thật

Như các bạn thấy, mình có thể tùy nghi điền số $ bao nhiêu thì tùy, hay là ngày tháng, số LR v.v.... (ở đây mình chỉ fake số $)
Ai làm SEO thì biết tối đa nó cho rút 1 lần chỉ là 500 Rup (chưa đến 20$), nhìn là đã biết rởm rồi :))

Tương tự như vậy với Web Money, gmail v.v... rất dễ để fake theo cách này

Đối với người có uy tín thì khỏi cần nhìn proof làm gì, còn với mấy cái proof khủng mà mục đích dùng để dụ ref thì mấy bạn tỉnh táo 1 chút nhé. Không phải cái gì cũng thực đâu

Không dám múa rìu qua mắt thợ, chỉ là thủ thuật vặt vãnh thôi, với dân code thì cái này chỉ là trò trẻ con, nhưng các pro nào biết thì cũng đừng có show ra không lại có kẻ lợi dụng nhé

Thớt fake thế ai tin fee lr? 1000$ mà 0.02

Đã nói là muốn sửa cái gì chẳng được, thôi close topic nhé, edit #1 rồi, không lại có nhiều bờ zồ vô thể hiện sự hiểu biết đến phát mệt

mấy chú hùa kiểu này mệt v~. đã sửa dc 1 số chẳng lẽ ko sửa được nốt số còn lại à khi mà thao tác chỉ là ghi thêm vài số 0? não cũng phải có vài nếp nhăn chứ nhỉ
vấn đề ko phải biết làm hay ko, mà quan trọng là mấy thím có nghĩ đến vấn đề fake kiểu đó hay ko, hay nhìn vào proof rồi khen nức nở nhỉ. mấy ông toàn bảo fake photoshop chứ ông nào bảo fake source chưa?

Bạn thông minh vừa thôi, thích thì người ta fake luôn cả fee cũng đc, nhưng mà cố tình ghi vậy để bạn biết đó là fake.
Giờ ngồi tính % fee ra à, bắt bẻ cũng ngu.
Não phẳng.

Bạn thông minh vừa thôi, thích thì người ta fake luôn cả fee cũng đc, nhưng mà cố tình ghi vậy để bạn biết đó là fake.
Giờ ngồi tính % fee ra à, bắt bẻ cũng ngu.
Não phẳng.

việc gì phải tính fee đâu :)) cứ làm số chuyển tiền to to rồi fee max 2.99 :))

mấy chú rảnh vãi. thớt đã bảo là làm cho newbie cẩn thận vào proof thôi. chứ mấy ông nội bắt bẻ hoài làm j trời???

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back