SCAM fake yh lionhearst_pl 200$ PP US

Status
Not open for further replies.
Lần sau nhớ kiểm tra nick cẩn thận nhé, cần thì phải confirm topic, phone
Các bác cho hỏi scam 700k VND báo CA có đòi lại được không?
Theo phap luat thi so tien bi mat trom, lua dao lon hon 500k co the bi truy to roi

Các bạn phải cẩn thận với từng đồng tiền của mình. Sáng qua đang đi trên đường thì 1 bạn gọi bảo đang gd với mình, hỏi lại thì mới biết nhầm nick, mấy mà chưa gd nên ko bị mất. Hôm nay thớt cũng bị, giới thiệu sang SMod nhờ mở dispute... Gần tết rồi nên bọn scam hoạt động mạnh.
Gieo nhân nào gặp quả ấy, bọn này đời nó cũng ko khá đc đâu.

Last edited:
Các bạn phải cẩn thận với từng đồng tiền của mình. Sáng qua đang đi trên đường thì 1 bạn gọi bảo đang gd với mình, hỏi lại thì mới biết nhầm nick, mấy mà chưa gd nên ko bị mất. Hôm nay thớt cũng bị, giới thiệu sang Sao nhờ mở dispute... Gần tết rồi nên bọn scam hoạt động mạnh.
Gieo nhân nào gặp quả ấy, bọn này đời nó cũng ko khá đc đâu.

đợt nó cũng giả nick bác cam của e hơn 200 amz ,ko ngờ nó sống dai thật

Bác nào bị scam mạnh dạn gặp CA nhé. Cuối năm các đồng chí ấy tăng cường và cũng muốn có thêm thành tích báo cáo nữa :D

bạn có bằng chứng gì không ? mình sẽ gửi công an luôn
hôm nay mình có gặp một bác bên PC50 bác ấy bảo là gửi cho bác ấy tất cả thông tin chuyển khoản bác ấy sẽ giúp mình xử lý
Báo công an mà thành công thì update lên cho anh em biết làm luôn mấy vụ còn lại trong 4rum cho bọn scam vô tù mọt gông hết đi để khỏi làm bẩn forum MMO của VN này bạn nhé.

200$ hơn 2triệu nhiều r bác à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week