Help [FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?

FanBox đã có thông báo sẽ open chức năng chọn coach trong tương lai rất gần( đáng lẽ là tuần trước rồi nhưng chắc đang có chút vấn đề)
nên mình nghĩ các bạn ko cần quá vội vàng, với lại tiếng anh vẫn sẽ là ngôn ngữ chủ đạo trên đó. Mình nghĩ anh em nên coi nó là cơ hội hơn là thách thức

chắc phải trau dồi thêm vốn tiếng anh quá !

Chưa rút nên k có để show,anh em Việt thì có đầy,PP-Check đều có cả.
-->No need.

Nếu ai cần mai mình show cái prooof nóng hổi mới nhận cuối tuần vừa rồi(50$ thôi)
Tống hiếu cứ sử dụng nó nếu muốn

- - - Updated - - -

oh, cái này đòi hỏi kiên nhẫn thực sự rồi :)

FanBox là cơ hội rèn luyện nếu ai đó ko ngại thử thách
còn nếu ngại thì ko chơi được rồi
cái con số 90% người bỏ cuộc là gần chính xác đấy

Nếu ai cần mai mình show cái prooof nóng hổi mới nhận cuối tuần vừa rồi(50$ thôi)
Tống hiếu cứ sử dụng nó nếu muốn

- - - Updated - - -

FanBox là cơ hội rèn luyện nếu ai đó ko ngại thử thách
còn nếu ngại thì ko chơi được rồi
cái con số 90% người bỏ cuộc là gần chính xác đấy

Thanks.
Sau này tớ làm cái Check cho hách.
Còn 90% là tớ tính tỷ lệ Student của tớ mà ra.

để xem thử có cơ hội chen chân vào cái này của bác Hiếu không... thấy cũng được nhỉ +3$/ ngày là cũng ok rồi... mà không biết thời gian bỏ ra/ngày là bao nhiêu để kiếm được 3$ này bác nhỉ?

để xem thử có cơ hội chen chân vào cái này của bác Hiếu không... thấy cũng được nhỉ +3$/ ngày là cũng ok rồi... mà không biết thời gian bỏ ra/ngày là bao nhiêu để kiếm được 3$ này bác nhỉ?

Nói thật luôn là mình mất tầm 1 tuần để tìm hiểu,soạn tài liệu rồi đưa lên blog cá nhân.
Nhưng thời gian đầu mình k có thu nhập gì cả vì mình k bỏ thời gian nhiều vào Fb.
Hy vọng đợt này sẽ okie!

FanBox ko phải là 1 công việc( hoàn thành 1 nhiệm vụ là có $) mà là kinh doanh( bạn chịu trách nhiệm 100% về lỗ lãi)
thế nên sẽ ko có con số cụ thể nào, trên fanbox mỗi người kiếm cũng rất khác nhau,thời gian cũng rất khác nhau
thậm chí mỗi người có 1 hằng số đánh gia riêng do hệ thống quy định dựa vào tổng hợp tất cả các nhân tố

Facebook ko trả tiền cho các bạn mà còn lấy tiền của các bạn, tất nhiên mình có thể tận dụng sự đông đảo đó để kiếm tiền dựa trên các ứng dụng khác
fanbox trực tiếp trả tiền cho các bạn ,có lẽ fanbox là một câu chuyện dài
và trong giai đoạn hiện nay( anphal) thì chuyện kiếm tiền từ nó dễ dàng là ko tưởng
nhưng trong tương lai gần thì sự đóng góp của các bạn trên fanbox sẽ vô cùng hữu ích
vì mọi việc đang tiến triển rất tốt đẹp
Teacher cho mình hỏi : hạn mức IPL cua mình la 2000$ nhưng mình đang "Boost" có 500$ thôi vậy phí tháng nó sẽ tính % của số tiền vay ( 2000$)hay số tiên mình Boost (500$). Theo cậu thì đầu tư IPL thế nào cho hiệu quả. Thank

Teacher cho mình hỏi : hạn mức IPL cua mình la 2000$ nhưng mình đang "Boost" có 500$ thôi vậy phí tháng nó sẽ tính % của số tiền vay ( 2000$)hay số tiên mình Boost (500$). Theo cậu thì đầu tư IPL thế nào cho hiệu quả. Thank
Chỉ tính feel cho số tiền đã sử dụng( cậu có boost hết 2000$ nhưng vẫn chưa complex thì cũng ko phải trả phí)
Hiện nay mình chưa có chiến lược nào hiệu quả ngoài cách duy nhất là mua hàng để hưởng 33% cash back( sử dụng nó để trả fee IPL)

Theo anh em chúng ta có nên làm 4r về fanbox viet ko?
kế hoạch mình đã sẵn rồi( domain+ hosting) để đấy
vấn đề là cần sự góp công và sức của tất cả anh em, nội ngoại thôi

Vote ! Nên làm 4rum về Fanbox Việt để anh em thảo luận, trao đổi cũng như giúp đỡ lẫn nhau !

Mình thấy rất nên đấy chứ! Cần những người có kinh nghiệm đứng ra chỉ dậy cho những newbie!

Chúc mừng em.Làm tốt quá nhỉ.
Anh ít dành thời gian cho FB nên mới tốt nghiệp thôi.
Có lẽ sắp tới lên Coach cái cho bằng anh bằng em!

- - - Updated - - -

Được chứ!
Vô cái profile của mình rồi có phần nhận teacher bên menu tay trái,dưới cùng đó!

vậy nhận bác lam teacher. Nghe danh đã lâu

Cái này hay đó.
Hiện tại thì cái Blog cùi của mình cũng tàm tạm cho anh em coi chơi.
Thấy thiếu gì anh em chỉ giáo để mình bổ xung thêm.
Và theo mình thì nên làm cả cái skype chat room để anh em nói chuyện trực tiếp với nhau cho nhanh nữa!

- - - Updated - - -

vậy nhận bác lam teacher. Nghe danh đã lâu

Danh Xấu tới mức nào bạn?(^_^)!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week