Help [FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
[FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?(Cập Nhật Hướng Dẫn 7 Cách Kiếm Tiền)

Ngày 08-10 thu nhập (các ô màu xanh có dấu cộng) tôi gồm :

1.Tiền thu nhập từ việc Fund (đầu tư) vào quảng cáo.

-Tiền đầu tư vào quảng cáo chính là tiền mà tôi tranh chủ kiếm qua việc phân loại và xếp hạng(chỉ là trước đây,hiện tại tôi không làm phân loại và xếp hạng nữa,để hệ thống tự chạy).

2.Teaching (dạy người khác kiếm tiền trên FanBox).

3.Người khác dùng tiền của họ Fund vào các Ad của tôi.

4.Người khác đọc posts (Các blog trên Fanbox) của tôi.

--->Tổng cộng >3$.

Hiện tại tôi đang đứng TOP 25 World Wide Teacher trong tháng 10 và vị trí thứ 55 toàn thời gian.

Tổng thu nhập :​

FanBox Việt đang phát triển mạnh mẽ :

FanBox World Wide còn KHỦNG hơn :

NẾU BẠN MUỐN KIẾM TIỀN MIỄN PHÍ HÃY THAM GIA FANBOX THEO LINK DƯỚI ĐÂY :

http://fanbox.com/b8pf2

(truy cập vào lenmangkiemtien.com để tham khảo chi tiết về FanBox)

Nếu bạn là SV,3$/ngày là quá đủ cho một cuộc sống giản dị + tự lo được học phí!

Thu nhập của bạn có bị giới hạn không?
Thưa có-Giới hạn bởi NÃO của bạn!

TỔNG HỢP 7 CÁCH KIẾM TIỀN VỚI FANBOX-MỖI NGÀY BẠN NÊN NGHIỀN MỘT CÁI THÔI KẺO TẨU HỎA NHẬP MA ĐÓ NHÉ.
http://lenmangkiemtien.com/?cat=245

Lúc nào lên Fanbox thì vô blog trên Fanbox cho tiện nè (mới leech qua) :
http://blogs.fanbox.com/7cachkiemtienhieuquatrenfanbox

CẬP NHẬT THÊM BÍ QUYẾT KIẾM TIỀN :
http://lenmangkiemtien.com/?cat=263

Last edited by a moderator:
Em cũng đã được anh Hiếu share về Fanbox từ rất lâu rồi nhưng vẫn chưa hiểu được nhiều về nó! Dạo này ko có thu nhập từ cái nào cả! Chắc sẽ phải nghiên cứu mấy chương trình như thế này! Em đã ref cho anh Hiếu rồi đấy ạ!

Sao nối với tài khoản FB thì nó báo là
This page has been blacked out!We're sorry, but it looks like our little guy chewed on the cable again.
Don't worry though, we'll help you get back to the right place.

làm có mất nhiều thời gian hem. nếu mổi ngày khoản 2-3h cho mình ké với

Chỉ với đó là đủ ròi!

- - - Updated - - -

Em cũng đã được anh Hiếu share về Fanbox từ rất lâu rồi nhưng vẫn chưa hiểu được nhiều về nó! Dạo này ko có thu nhập từ cái nào cả! Chắc sẽ phải nghiên cứu mấy chương trình như thế này! Em đã ref cho anh Hiếu rồi đấy ạ!

Có lẽ đây là hướng đi mới và lâu dài vì lực lượng k có vốn là rất lớn!

Với FanBox thì cần thời gian tìm hiểu rất nhiều + kiên nhẫn, mình là 1 trong 90 người kia, cũng ngâm cứu và tham gia được 1 tuần nhưng do nhiều lý do nên đứt gánh :(

Sao nối với tài khoản FB thì nó báo là
This page has been blacked out!We're sorry, but it looks like our little guy chewed on the cable again.
Don't worry though, we'll help you get back to the right place.

Kết nối của bạn có vấn đề rồi.
Nếu k nhầm bạn dùng 3g!

- - - Updated - - -

Anh Hiếu có thể giới thiệu cụ thể thêm về phần học tập để tốt nghiệp ko?

Nó chỉ gồm có mấy nhiệm vụ chính thôi :
1.Ít nhất Rating & Phân loại 10 Post.
2.Ít nhất xuất bản được thành công 1 Blog.
3.Ít nhất tạo được 03 Ads thành công (được hệ thống công nhận).
4.Kiếm được ít nhất 1$ từ chương trình đầu tư.Bạn có thể dùng tiền tạo ra từ Rating &Phân loại để đầu tư.
5.Có ít nhất 100 Fans (người hâm mộ) và đã hoàn thành 4 bước ở trên.(Sau này sẽ có thêm 01 điều kiện nữa).

Tham khảo thêm ở topic này nhé em :
http://lenmangkiemtien.com/?page_id=180

- - - Updated - - -

Với FanBox thì cần thời gian tìm hiểu rất nhiều + kiên nhẫn, mình là 1 trong 90 người kia, cũng ngâm cứu và tham gia được 1 tuần nhưng do nhiều lý do nên đứt gánh :(

Come back & Stay!!!!!.........

- - - Updated - - -

Mình cũng kiếm được 1 ít từ thằng này ! anh em nào nhận mình làm teacher ko ?

Chúc mừng bạn nhé!!!

- - - Updated - - -

reg acc winter heart roi lam sao .

Bạn nghiên cứu tại topic này nhé :
http://lenmangkiemtien.com/?p=2129

Ai cần SC thì chọn Dang Dinh Thang nha.. Sẽ hứơng dẫn tận tình gấp 2 lần teacher vì SC mới là nghề thu nhập nhiều nhất trên Fb, phải k a Dự, a Hiếu. Nhớ thằng e này k? Giới thiệu student của a làm client cho e nhé. 2 client lên sc rùi.

- - - Updated - - -

Ai cần SC thì chọn Dang Dinh Thang nha.. Sẽ hứơng dẫn tận tình gấp 2 lần teacher vì SC mới là nghề thu nhập nhiều nhất trên Fb, phải k a Dự, a Hiếu. Nhớ thằng e này k? Giới thiệu student của a làm client cho e nhé. 2 client lên sc rùi.

- - - Updated - - -

Hôm bữa ref bác Hiếu mà lúc vào nhận teacher click nhầm con nhỏ tây nào, jo nó biến mất luốn roài, đổi teacher được ko bác Hiếu?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Chúc mừng em.Làm tốt quá nhỉ.
Anh ít dành thời gian cho FB nên mới tốt nghiệp thôi.
Có lẽ sắp tới lên Coach cái cho bằng anh bằng em!

- - - Updated - - -

Hôm bữa ref bác Hiếu mà lúc vào nhận teacher click nhầm con nhỏ tây nào, jo nó biến mất luốn roài, đổi teacher được ko bác Hiếu?

Được chứ!
Vô cái profile của mình rồi có phần nhận teacher bên menu tay trái,dưới cùng đó!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week