Help [FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?

đã reg cho anh nhé mong anh giúp đỡ nhiều sau này

host Gator and domain fanboxviet.com đã mua xong tháng trước
tại mấy nay hơi bận nên chưa instan được nhưng sẽ sớm thôi

Gửi info host qua ta install dùm cho :m021: Còn về template thì sao đây :m014: tự design hay dùng temp có sẵn chỉnh sửa lại :m017: Cái khoảng design ta hơi bị kém :m099:

Mình nhớ là mình có đụng gì tới nó đâu :))... chẳng lẽ nó tự động sao :))

Đụng mà k nhớ!K tự động đâu!

- - - Updated - - -

Mỗi ngày CAR cỡ khoảng bao nhiêu là được vậy anh Hiếu?

Rate tùy thuộc vào mức độ chính xác.
Hệ thống tự tính.K bít rõ nó tính ntn!

Thông tin của mình là chính xác. Loại tiền mình kiếm đc từ CAR là IPL cre, có tác dụng tăng hạn mức vay IPL, k rút hay dùng đc. Bài viết a đọc là từ lâu rồi. Chưa update theo FanBox. Nên tìm hiểu thật kĩ.

Thông tin của mình là chính xác. Loại tiền mình kiếm đc từ CAR là IPL cre, có tác dụng tăng hạn mức vay IPL, k rút hay dùng đc. Bài viết a đọc là từ lâu rồi. Chưa update theo FanBox. Nên tìm hiểu thật kĩ.

Thanks,mình lâu rồi k làm CAR nên k để ý.Sẽ hỏi lại Teacher hoặc SC!

Chú nên nhớ là anh với chú tham gia cùng thời điểm đó nhé!
Em nhớ mà! Dạo trước vẫn còn đang kiếm được từ mấy site invest nên bỏ bê thằng này! Chắc chắn giờ phải tập trung nghiên cứu, tích lũy kinh nghiệm -> viết bài, tuyển ref.... :D

Em nhớ mà! Dạo trước vẫn còn đang kiếm được từ mấy site invest nên bỏ bê thằng này! Chắc chắn giờ phải tập trung nghiên cứu, tích lũy kinh nghiệm -> viết bài, tuyển ref.... :D

hj có kinh nghiệm share nhé.Mình chưa chiến được :D

yên tâm đê,Fanbox là cộng đồng ai cũng có lợi nên chiện chia sẻ là đương nhiên!

thằng fanbox này tự động vay tiền IPL gì gì đó hả a Hiếu, acc e bỏ từ bảy đời giờ vào xem lại thấy nó đang vay >2k$, tự động boosting luôn, vãi chưởng ko bik có sao ko

thằng fanbox này tự động vay tiền IPL gì gì đó hả a Hiếu, acc e bỏ từ bảy đời giờ vào xem lại thấy nó đang vay >2k$, tự động boosting luôn, vãi chưởng ko bik có sao ko

K sao.cùng lắm là nó k cho dùng IPL nữa.

Sau 10 ngày bạn k trả thì sẽ bị phạt 10$,20 ngày tiếp theo sẽ là 20$ nữa,nếu sau đó bạn vẫn không trả thì bạn sẽ không được dùng IPL vĩnh viễn,toàn bộ IPL credit hoặc tiền kiếm được từ IPL sẽ được trả về IPL Pool (tài khoản IPL chung của cộng đồng người dùng Fanbox)

- - - Updated - - -

có lẽ phải ngâm cứu theo anh Hiếu pro

Làm tới đê,đang náo nhiệt rồi đây!

Last edited by a moderator:
Ừ hi! Vẫn đang vừa học vừa thực hành nè! Vừa làm xong một bài đánh giá phân loại! Tiếng anh ko tốt nhưng được cái có GG với nhìn cũng hiểu được! Mỗi ngày một tý, vài tháng sau chắc chắn sẽ tốt hơn! Cố lên! :)

Last edited by a moderator:
Ừ hi! Vẫn đang vừa học vừa thực hành nè! Vừa làm xong mất bài đánh giá phân loại! Tiếng anh ko tốt nhưng được cái có GG với nhìn cũng hiểu được! Mỗi ngày một tý, vài tháng sau chắc chắn sẽ tốt hơn! Cố lên! :)

Nó cho vay 2500$ mà chưa có dám xài nè!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week