[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Hx thấy hội bạn này xôm nhất nên cho mình hỏi chút với. Mình đang dùng FanBox thì bị hiện tượng thông báo như này, giờ vào lại toàn bị thế, ko biết là làm sao:
We're Sorry...

Your request looks similar to automated requests from a computer virus or spyware application. To protect our members, we can't process your request right now.
We'll restore your access as quickly as possible, so try again soon.
What else can I try?

If you keep seeing this message, you may want to run a virus scanner or spyware remover to ensure that your system is free of viruses.

Mình không có dùng auto gì cả, chỉ chơi tay thôi :(

Hx thấy hội bạn này xôm nhất nên cho mình hỏi chút với. Mình đang dùng FanBox thì bị hiện tượng thông báo như này, giờ vào lại toàn bị thế, ko biết là làm sao:
We're Sorry...

Your request looks similar to automated requests from a computer virus or spyware application. To protect our members, we can't process your request right now.
We'll restore your access as quickly as possible, so try again soon.
What else can I try?

If you keep seeing this message, you may want to run a virus scanner or spyware remover to ensure that your system is free of viruses.

Mình không có dùng auto gì cả, chỉ chơi tay thôi :(
Trong ảnh cậu up lên có virus nên nó chặn IP :D Tưởng cậu là hacker :) Cậu reset moderm lại hay fake ip là vào được, còn ko thì chờ trong vòng 24h nó kiểm tra và sẽ mở lại!

Update hàng nóng hổi vừa về cho anh em :D

pro này cày ghê vậy :confused:

@junbj92:
Cách đây nửa tháng, khi mình lần đầu đọc topic này của bạn, mình có thấy thông tin là tùy vào mức độ đầu tư mà bạn sẽ chia sẻ những bí quyết kiếm tiền ở từng cấp độ, như 25$/tháng, 50$/tháng... Và nếu từ 250$/tháng trở lên thì bạn sẽ chia sẻ toàn bộ bí quyết kiếm tiền của mình.
Bây giờ sao mình đọc lại thì không thấy nửa hả bạn?
Và mình thấy rằng all earning của bạn là hơn 2k6$, vậy tức là trong gần một năm bạn tham gia, bạn đã thu nhập được hơn 2k6$? Nếu ngay từ khi bắt đầu fanbox bạn đã ở khởi điểm 15$/ngày thì thu nhập của bạn phải hơn con số này mới đúng. Thế bạn mất bao lâu phương pháp kiếm tiền mới đi vào khuôn khổ?
Ngoài ra, mình thấy bạn đang đầu tư ở mức 50$/tháng, cho mình hỏi nếu mình đầu tư vào 250$/tháng thì bạn có thể làm teacher hỗ trợ mình tốt chứ? (hỏi thẳng chút mong bạn đừng giận nhé)
Ngoài ra, tình hình về chính sách IPL gần đây có chút biến đổi, mình cũng có phần dốt nát về IPL, tránh xa nó nhất trong khả năng, nên mình có 2 dự định:
1. Đầu tư 100$/tháng, ngoài ra đầu tư thêm 200-300$ để giành cho ADS
2. Đầu tư 250$/tháng, ngoài ra không đầu tư thêm tiền vào nữa
Ngoài ra, theo bạn, mình là người mới có nên đầu tư mua gói power user 1500$/tháng ngay từ tháng đầu tiên không? Mình có đọc được thông tin trên blog của anh Hiếu hay anh Kong(không nhớ rõ anh nào) là lợi ích nhận được của các power sẽ lần lượt từ trên xuống dưới, tức là càng về sau sẽ càng ưu tiên cho các power thấp hơn. Bạn nghĩ sao?
Bạn có thể cho mình một lời khuyên, hoặc đề nghị nào đó được chứ, vì mình cần "chuẩn bị một chút" trước khi tham gia đầu tư vào ^^

Last edited:
nhìn proof thơm nhất có vẻ là other reading your post o_O
để dành tiền làm đệ của thớt thôi :D
Hồi kia cũng chơi fanbox mà dính cáu IPL cái dẹp luôn , cũng tững thu thập 1 -2$ nhờ share ảnh :cool:
Đây là doanh thu, không phải lãi ròng đúng ko bạn. Lãi ròng=doanh thu-số tiền đầu tư vào ADS hả bạn?

nhìn proof thơm nhất có vẻ là other reading your post o_O
để dành tiền làm đệ của thớt thôi :D
Hồi kia cũng chơi fanbox mà dính cáu IPL cái dẹp luôn , cũng tững thu thập 1 -2$ nhờ share ảnh :cool:
Ừ cậu, mình đầu tư ít, thời gian cũng ít nên chơi ads kiếm tiền cho khỏe ;)

@junbj92:
Cách đây nửa tháng, khi mình lần đầu đọc topic này của bạn, mình có thấy thông tin là tùy vào mức độ đầu tư mà bạn sẽ chia sẻ những bí quyết kiếm tiền ở từng cấp độ, như 25$/tháng, 50$/tháng... Và nếu từ 250$/tháng trở lên thì bạn sẽ chia sẻ toàn bộ bí quyết kiếm tiền của mình.
Bây giờ sao mình đọc lại thì không thấy nửa hả bạn?
Và mình thấy rằng all earning của bạn là hơn 2k6$, vậy tức là trong gần một năm bạn tham gia, bạn đã thu nhập được hơn 2k6$? Nếu ngay từ khi bắt đầu fanbox bạn đã ở khởi điểm 15$/ngày thì thu nhập của bạn phải hơn con số này mới đúng. Thế bạn mất bao lâu phương pháp kiếm tiền mới đi vào khuôn khổ?
Ngoài ra, mình thấy bạn đang đầu tư ở mức 50$/tháng, cho mình hỏi nếu mình đầu tư vào 250$/tháng thì bạn có thể làm teacher hỗ trợ mình tốt chứ? (hỏi thẳng chút mong bạn đừng giận nhé)
Ngoài ra, tình hình về chính sách IPL gần đây có chút biến đổi, mình cũng có phần dốt nát về IPL, tránh xa nó nhất trong khả năng, nên mình có 2 dự định:
1. Đầu tư 100$/tháng, ngoài ra đầu tư thêm 200-300$ để giành cho ADS
2. Đầu tư 250$/tháng, ngoài ra không đầu tư thêm tiền vào nữa
Ngoài ra, theo bạn, mình là người mới có nên đầu tư mua gói power user 1500$/tháng ngay từ tháng đầu tiên không? Mình có đọc được thông tin trên blog của anh Hiếu hay anh Kong(không nhớ rõ anh nào) là lợi ích nhận được của các power sẽ lần lượt từ trên xuống dưới, tức là càng về sau sẽ càng ưu tiên cho các power thấp hơn. Bạn nghĩ sao?
Bạn có thể cho mình một lời khuyên, hoặc đề nghị nào đó được chứ, vì mình cần "chuẩn bị một chút" trước khi tham gia đầu tư vào ^^
Chào bạn, xin trả lời bạn lần lượt các câu hỏi :D Do mình đang thi nên cũng hơi bận một chút, mong bạn thông cảm :)
Bạn hỏi rõ như vậy chứng tỏ bạn là một người rất kĩ tính, mình cũng ko có gì mờ ám nên giải thích cho bạn như thế này :p
1/ Cách đây nửa tháng tớ có bí kíp chơi cho các bạn đầu tư lớn, nhưng bây giờ nó vừa update không như xưa nữa nên mình xóa dòng đó :D
Thực ra thì bí quyết đó ban đầu tớ share thì nó không giảm tiền, ai áp dụng cũng có thu nhập cao như nhau (mình chỉ share cho bạn >250$/month)
Bây giờ mình share nhiều thì nó sẽ giảm tiền lại, ví dụ như 1 miếng bánh vậy, share càng nhiều thì 1 người chả bao nhiêu. Đó chính là bí quyết chơi ads :D
Nhưng nếu đầu tư lớn thì sẽ có cách chơi khác :) Cậu yên tâm là nếu đầu tư lớn thì sẽ ưu tiên hơn chứ ^^
2/ Mình chơi FanBox được 1 năm, nhưng tài khoản này mình chỉ chơi được 6 tháng thôi. Lúc xưa FanBox dễ kiếm tiền lắm, không nâng cấp PU (chơi free) thì 1 ngày kiếm đc 2$ ngon lành, up PU vàng (25$) thì 1 ngày 17$ dễ ợt. Nhưng bây giờ thì nó update nên cách kiếm tiền khó hơn và mình chỉ mới đầu tư mạnh và nghĩ cách chơi từ tháng 9 này thôi.
3/ Lúc mình chơi mình không có teacher, nên toàn là tự mày mò cả, lúc đó có 1 bà SC tây cùi pắp nữa, nên tìm hiểu khó khăn. Bây giờ tớ tuyển đệ tử chơi cam kết sẽ hỗ trợ tốt cho các bạn :D Ai mình cũng hỗ trợ như nhau cả, hỏi xem có bạn nào mình không support tận tình ko :cool: Nhưng mức cao hơn thì ưu tiên hơn rùi :p
Hiện tại mình đảm bảo cho các bạn mức 25$/ tháng => hơn 7$/ ngày, mức 50$/ tháng => hơn 15$ / ngày. Thời gian đầu các bạn cần chăm, thời gian sau thì khỏe hơn, làm ít tiền nhiều :)
4/ Đúng là chính sách IPL có chút biến đổi, vì thế nên tính toán có phức tạp hơn, nhưng cố tránh nó thì không được đâu :D Thay vào đó thì hãy sử dụng nó 1 cách khôn ngoan nhất :)
Nếu ở phương án 1, bạn đầu tư 100$/ tháng thì kiếm khoảng hơn 27$/ ngày, còn chơi ads thì bạn đầu tư 200-300$ chơi thì quá ít, không thể chơi ads được :D Nếu muốn chơi ads buộc phải sử dụng IPL (mình đang xài IPL chơi ads), quan trọng là sử dụng nó 1 cách khôn ngoan nhất chứ không nên fund tiền vào để chơi.
Nếu ở phương án 2, bạn đầu tư 250$/ tháng thì kiếm đc khoảng hơn 58$/ ngày (cái này mình không chắc, dao động khoảng chỗ đó), sẽ động đến IPL 1 tí, nhưng sử dụng nó khôn ngoan, không bừa bãi :D
5/ Mới chơi không nên đầu tư nhiều vì chưa có nhiều fan, tối thiểu là tháng thứ 2 thì hãy đầu tư lớn còn tháng đầu thì chơi tầm 25$ - 250$ thôi.
Power User càng cao thì mức độ ưu tiên càng lớn, ví dụ như Power User Bronze (1500$) thì được FanBox ưu tiên hơn Power User Basic (6$) trong nhiều công việc :D Đó là việc rõ ràng cho sức mạnh của đồng tiền :p

Bạn có bất kì thắc mắc nào cứ hỏi ở topic, mình sẽ giải đáp :D
Chúc bạn thành công!

Đây là doanh thu, không phải lãi ròng đúng ko bạn. Lãi ròng=doanh thu-số tiền đầu tư vào ADS hả bạn?
Dòng "Others reading posts" là lãi ròng nhé bạn :D

Còn đây là thu nhập ví dụ về công thức của bạn:
Lãi ròng = 41.71$ - 37.30$ = 4,41$ => lãi ~ 11,8% :D

@junbj92: Hiện tại có apps fanbox hỗ trợ điện thoại androi chưa hả bạn. Thấy nói là iphone tự chụp hình rồi up lên thì thu nhập sẽ khả quan hơn?(Sao lại thế?). Liệu mình chụp bằng điện thoại androi rồi up lên thì có gì khác không hả bạn?

@junbj92: Hiện tại có apps fanbox hỗ trợ điện thoại androi chưa hả bạn. Thấy nói là iphone tự chụp hình rồi up lên thì thu nhập sẽ khả quan hơn?(Sao lại thế?). Liệu mình chụp bằng điện thoại androi rồi up lên thì có gì khác không hả bạn?
Hiện tại chưa có apps hỗ trợ cho android :D Đó có thể là sự cố tình của FanBox khi không cho ra mắt ứng dụng trên android :) Vì làm việc này quá đơn giản với họ
Iphone chụp rồi up lên thì thu nhập cao hơn upload = máy tính và điện thoại android vì upload trên iphone sử dụng ứng dụng của FanBox trên Iphone. Đó có thể là FanBox có một sự hợp tác nào đó khi phát triển ứng dụng này trên điện thoại, như là một dạng độc quyền sản xuất vậy ;) Khuyến khích người dùng mua iphone :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom