[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Hehe, cậu cố gắng 17$ cho tớ mừng ^^ còn 4$ nữa thui, cố lên :)
uh tại mấy hôm nay tớ bận chút nên chưa chơi được nhiều :D với lại tớ mới chơi được 3 hôm mà :p còn ít fan quá. đợt tới sẽ tập trung hơn :D

Last edited:
cho hỏi bác đc 3 hôm đã kiếm đc bao nhiêu rồi
$13/ngày bạn ạ, còn thiếu $4 mới đạt được mục tiêu $17 bạn Việt đề ra :)

ghê thật :v PU vàng hả bác có dùng ipl gì ko
PU cam chứ. mục tiêu $17 là của PU cam mà. có dùng IPL nhưng trừ đi rồi, đó là lợi nhuận từ up hình với blog thôi, ko tính IPL. dạo này mình bận nên ngày chỉ chơi được tầm 4 tiếng. mấy hôm nữa rảnh rảnh với nhiều fan hơn chắc sẽ đạt được mục tiêu $17 :D

ủa thế mục tiêu của PU vàng là bao nhiêu vậy bác :D chắc đợt này theo mấy bác mất
#1 ghi rồi nhé bác:
~ mức 25$ là >9$/ngày (student mình đã có người nhận đc báo cáo 11$ sau 7 ngày đào tạo, cày đúng phương pháp + chăm chỉ ;))
~ mức 50$ là >17$/ngày (student mình đã có người nhận được báo cáo 19$ sau 7 ngày đào tạo, cày đúng phương pháp + chăm chỉ ;))
~ mức 100$ là >27$/ngày (student mình đã có người nhận được báo cáo 29$ sau 7 ngày đào tạo, cày đúng phương pháp + chăm chỉ ;))
bác nên bắt đầu từ cam, vừa tăng fan nhanh hơn vừa kiếm được nhiều hơn, nói chung là lợi ích hơn hẳn vàng mà khoản đầu tư chênh nhau ko đáng mấy (chênh nhau $25)
còn nếu có điều kiện thì quất luôn $100 là ngon nhất :D

Last edited:
hợt đợt này theo các bác thật rồi :D
đợt này teacher của chúng ta còn đang bận ôn thi, mấy nữa bạn ấy rảnh sẽ triển khai dự án lập group chiến cho anh em, dự là thu nhập sẽ còn tăng cao nữa. giờ solo cũng đã ngon thế này rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week