[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

up phụ teacher nào :D

Hehe, thanks student :)
up ..cuối tháng còn tham gia dk không thead ??
Vẫn còn bạn ơi :D

UP THU NHẬP NÀO !!! HÀNG VỪA VỀ ^^

Có bạn nào được 1000 fan trong 7 ngày chưa nhỉ, sao thấy khó kiếm fan quá, mình comment liên tục @@!

Có bạn nào được 1000 fan trong 7 ngày chưa nhỉ, sao thấy khó kiếm fan quá, mình comment liên tục @@!
Khó quá cậu ơi... minh moi 3 ngay ^^ chua dc 300

đang cày $ để đầu năm mới theo thớt. Hy vọng 2014 sẽ là năm của FANBOX ;)
Thớt cho hỏi về vấn đề không có sẵn $ trong Paypal:
1. Khi deposit vào Fanbox thì PP có tự động lấy tiền trong bank để dep vào được không?
2. Nếu mua $ PP của người khác thì cần check nguồn xem có phải nguồn sạch không, vậy thì như thế nào là nguồn sạch?

tớ chơi từ tối thứ 2, giờ là tối chủ nhật được gần 900 fan, ngày chỉ chơi được 3 tiếng buổi tối :)
thu nhập mới đạt khoảng $14. hi vọng đợt tới rảnh rang chơi đủ 8 tiếng có thể đạt được mục tiêu $17

bạn muốn tăng fan nhanh thì vào cái list fan của mấy pro chơi lâu năm, họ có mấy chục nghìn fan đó, rồi vào từng profile làm fan của họ và gây chú ý (comment ảnh, blog, hoặc nhanh nhất là add friend họ :)))) ), là họ sẽ làm fan lại cho bạn :D

bạn cứ kiên trì là sẽ thành công thôi. nhớ làm theo TUT của teacher :D

Last edited:
đang cày $ để đầu năm mới theo thớt. Hy vọng 2014 sẽ là năm của FANBOX ;)
Thớt cho hỏi về vấn đề không có sẵn $ trong Paypal:
1. Khi deposit vào Fanbox thì PP có tự động lấy tiền trong bank để dep vào được không?
2. Nếu mua $ PP của người khác thì cần check nguồn xem có phải nguồn sạch không, vậy thì như thế nào là nguồn sạch?
Khi dep vào fanbox nó tự rút $ trong bank nếu bank có $ và liên kết pp
Về nguồn thì rõ ràng, nhận $ từ site uy tín, cậu có thể nhờ trung gian check hộ :)

tớ chơi từ tối thứ 2, giờ là tối chủ nhật được gần 900 fan, ngày chỉ chơi được 3 tiếng buổi tối :)
thu nhập mới đạt khoảng $14. hi vọng đợt tới rảnh rang chơi đủ 8 tiếng có thể đạt được mục tiêu $17

bạn muốn tăng fan nhanh thì vào cái list fan của mấy pro chơi lâu năm, họ có mấy chục nghìn fan đó, rồi vào từng profile làm fan của họ và gây chú ý (comment ảnh, blog, hoặc nhanh nhất là add friend họ :)))) ), là họ sẽ làm fan lại cho bạn :D

bạn cứ kiên trì là sẽ thành công thôi. nhớ làm theo TUT của teacher :D
Chuẩn rồi, tích cực quay tay vận may sẽ đến :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week