[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

bác phụ sư phụ up thành quả của bác để em lấy làm động lực đi :D
Mình mới đạt được 1/3 chỉ tiêu thôi nên show để sư phụ và các huynh đi trước cười thối mũi mất :p
Nản quá.ngồi 2h mà đc có 30fan:(
Kiên trì đi bạn, bạn ngồi có 2h thì đã là bao, mình từ hôm tham gia ngày nào cũng ngồi đủ 10h đây này, kể cả lúc làm vẫn tranh thủ, đang cố gắng đủ 1k fan/7 ngày. :eek:

Mình mới đạt được 1/3 chỉ tiêu thôi nên show để sư phụ và các huynh đi trước cười thối mũi mất :p

Kiên trì đi bạn, bạn ngồi có 2h thì đã là bao, mình từ hôm tham gia ngày nào cũng ngồi đủ 10h đây này, kể cả lúc làm vẫn tranh thủ, đang cố gắng đủ 1k fan/7 ngày. :eek:
bác này ghê vậy. đi làm mà vẫn chơi được 10h cơ à :confused:
uh bảo mấy mem hàng khủng show hàng xem tiền từ photo vs blog nữa, chứ sư phụ toàn tiền từ ads, nhìn chả hiểu gì mà phấn đấu :p

có đảm bảo là thu hồi được vốn không ta? 50$ mà ra đi chắc ăn mì gói cả tháng wá

có đảm bảo là thu hồi được vốn không ta? 50$ mà ra đi chắc ăn mì gói cả tháng wá
lãi $400 mà :D ($450 - $50)

uh bảo mấy mem hàng khủng show hàng xem tiền từ photo vs blog nữa, chứ sư phụ toàn tiền từ ads, nhìn chả hiểu gì mà phấn đấu :p
Hic, tranh thủ ở chỗ làm, về nhà cơm nước tắm giặt xong tớ lại ngồi đến 1-2h sáng mà :( bị nghiện như nghiện facebook trước kia rồi. :oops:

Cố lên sư đệ :D

Mấy mem 8$, 9$ hay 14$, 15$ thì nhiều lắm :D Chỉ có "một số" là vượt chỉ tiêu thôi :) Khi nào sư phụ rảnh rồi show lên cho ae :)

Cậu đọc topic #1 phần rút $ nhé :D Được thì chơi ;)
Cũng còn tùy vào cậu nữa, cậu lười nhát không làm ăn thì bảo sao $ nó ở trước mặt được :p

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,962
Latest member
bpsvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back