[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

nói chung là các site khác thì mọi người nói ok, ko biết FanBox có thế ko nên đang chờ ý kiến từ sư phụ :D

mấy h rồi còn sợ :D . mà tớ cũng chẳng biết sao để kiểm tra có limit ko nữa hehe
tính chơi lâu dài nên sợ :D khi nào bị limit thì nó báo vào mail thôi, dính quả 180 ngày lại phiền :D

mất ngủ :( tranh thủ up phát :)

Các bạn cho mình hỏi cái balance.ngoài cái 1000$ thì dôi ra bao nhiêu tức là tiền có thể rút đc à
Cộng tiền hằng ngày trừ cho boosting là ra lãi kiếm đc, cuối tháng nó sẽ tổng kết $ rồi trừ cho IPL sử dụng là ra đc lãi :)

dạo này paypal bão quá nên ko dám đi mua $, sư phụ cho hỏi để tiền trong visa rồi lên PU qua paypal thì có được ko? (nghĩa là thanh toán qua paypal, nhưng khi tài khoản ko đủ thì paypal lấy tiền ở trong visa của mình ấy?)
Được, khi thanh toán nó tự rút $ từ visa liên kết pp sang fanbox:)

Cùng tính toán như bác, pp mít wá trời :(
nói chung là các site khác thì mọi người nói ok, ko biết FanBox có thế ko nên đang chờ ý kiến từ sư phụ :D
mấy h rồi còn sợ :D . mà tớ cũng chẳng biết sao để kiểm tra có limit ko nữa hehe
tính chơi lâu dài nên sợ :D khi nào bị limit thì nó báo vào mail thôi, dính quả 180 ngày lại phiền :D
lay thang tien tu CC hay visa cua minh duoc ban...
mất ngủ :( tranh thủ up phát :)
Khi mua PU hay trả fee qua pp, nếu visa liên kết với pp có $ thì pp tự rút $ trong visa để chuyển sang fanbox :D

Hé Hé...Up sáng sớm và Up ngày cuối cùng của năm cho sư phụ và các huynh đệ đồng môn, đã tiến bộ món blog và được duyệt 1 ads rầu sư phụ

Hé Hé...Up sáng sớm và Up ngày cuối cùng của năm cho sư phụ và các huynh đệ đồng môn, đã tiến bộ món blog và được duyệt 1 ads rầu sư phụ
sao hôm nay lại là ngày cuối cùng của năm? bác mới chơi đã chơi ads rồi à :D khủng nhỉ :D

các bác cho em hỏi sao cái boosting của em nó cao thế nhỉ.nó có ảnh hưởng gì k ạ

Hì hì, rủi ro thì chắc chắn phải có rồi, nhưng mình đảm bảo rủi ro rất thấp.
Còn về thu nhập, nếu bạn đầu tư từ 50$ mình sẽ hướng dẫn bạn cách chơi và cách có thu nhập ổn định ở mức trung bình. > 15$ 1 ngày
Còn nếu đầu tư lớn ( từ 250$) thì mình sẽ chia sẻ toàn bộ bí quyết chơi FanBox của mình để cùng chơi và có mức thu nhập cao :D
Thớt, có thể bán cho mình 50$PP mình làm student cho thớt, mình sẽ chuyển khoản trung gian qua cho thớt.
Mình chưa có kinh nghiệm gì về Fanbox, nhưng đã nghe mọi người nói nhiều rồi.
Có thể Team Viewer hướng dẫn mình.
Thời gian onl : mọi giờ trong ngày

cho hỏi là nếu mỗi tháng trả 25$ thì có phải trả phí IPL nữa ko?
$25 là tiền lên PU, còn IPL dùng bao nhiêu thì trả phí bấy nhiêu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week