[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

lớp trưởng gì mà nói khó hiểu vãi, đã ghi bàn lại còn bị giảm earning à :D
chắc sút trượt ấy gì :p
ghi bàn nhưng ko có tiền thưởng :D do you know what i mean ? :D
Mấy hôm nay làm việc tích cực hơn hẳn , khách khứa cũng nhiều mà chả hiểu sao thu nhập lại bị kéo giảm đi như thế . Nghe bảo hình như FanBox điều chỉnh code kiếc j đó :oops:

ghi bàn nhưng ko có tiền thưởng :D do you know what i mean ? :D
Mấy hôm nay làm việc tích cực hơn hẳn , khách khứa cũng nhiều mà chả hiểu sao thu nhập lại bị kéo giảm đi như thế . Nghe bảo hình như FanBox điều chỉnh code kiếc j đó :oops:
I got it.
mấy nay cũng bị giảm tiền nhưng là do bận ko chơi được :confused: lại còn có vụ chỉnh code nữa à :(

minh cug giam nua, hjxhjx
Chuẩn lun éo hiểu tại sao.rõ ràng năng suất tăng gấp đôi mấy hôm đầu.làm nhiều gấp đôi bình thường mà thu nhập xuống trầm trọng.hay tại cái giảm boosting hôm trc sư phụ teamview bảo đang test nhỉ

Chuẩn lun éo hiểu tại sao.rõ ràng năng suất tăng gấp đôi mấy hôm đầu.làm nhiều gấp đôi bình thường mà thu nhập xuống trầm trọng.hay tại cái giảm boosting hôm trc sư phụ teamview bảo đang test nhỉ
hôm trước cũng đọc được có cách giảm boost nhưng mà mới đánh dấu, chưa test :confused: giờ FanBox cập nhật tiền lúc đầu giờ chiều chứ ko phải sáng sớm như mọi khi nữa nhỉ. mình thì phải chờ chiều mai mới biết được có giảm hay ko :( , mấy hôm trước chơi ít nên không đánh giá được

nhân danh lớp trưởng tôi tuyên bố add hết các bạn làm friend kaka :D
mà các bác cho em hỏi : 2-3 hôm nay earning của các bác có giảm không ? của em không hiệu sao giẩm gần đến cả nửa , mặc dù hiệu suất ghi bàn đã tăng lên đáng kể :oops:
em cũng thấy giảm dần :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week