[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Mình chưa biết gì cả. newbie chính hiệu luôn nhưng mình làm net nên online ngày hon 10 tiếng cho hỏi mình làm đệ tử của bạn được không. và bắt đầu từ đâu

Bắt đầu từ việc đọc topic tớ & 25$ pp :D

đã đọc xong rồi. đọc 2 lần rồi, vấn đề nan giải là chưa có thẻ visa, nghe nói đăng ký visa ở bank acb khó lắm cần phải có số tiền lớn khoản 50m > 100m vnd mới cho mở tk ko biết đúng ko nữa vì chổ địa phương ko có chi nhánh bank này fai xuống thành phố mới có, nên đang phân vân chưa biết làm sao để active cái tk pp đây, thớt có kinh nghiệm gì về đăng kí thẻ visa giúp với

đã đọc xong rồi. đọc 2 lần rồi, vấn đề nan giải là chưa có thẻ visa, nghe nói đăng ký visa ở bank acb khó lắm cần phải có số tiền lớn khoản 50m > 100m vnd mới cho mở tk ko biết đúng ko nữa vì chổ địa phương ko có chi nhánh bank này fai xuống thành phố mới có, nên đang phân vân chưa biết làm sao để active cái tk pp đây, thớt có kinh nghiệm gì về đăng kí thẻ visa giúp với
vãi, bác nghe ai chém mà 50m -> 100m kinh thế =)))
số dư tài khoản chỉ cần 100k thôi bác ơi, làm thẻ visa miễn phí nữa
sau khi làm xog cái thẻ visa thì nộp vào đấy tầm 100k nữa để verify paypal

cái 50-100m là thẻ credit tức là thẻ tín dụng thế chấp.còn veri pp thì chỉ cần làm thẻ debit hoặc prepaid có 100k

vãi, bác nghe ai chém mà 50m -> 100m kinh thế =)))
số dư tài khoản chỉ cần 100k thôi bác ơi, làm thẻ visa miễn phí nữa
sau khi làm xog cái thẻ visa thì nộp vào đấy tầm 100k nữa để verify paypal
thanks
cái 50-100m là thẻ credit tức là thẻ tín dụng thế chấp.còn veri pp thì chỉ cần làm thẻ debit hoặc prepaid có 100k
ok thanks pro. chờ qua tết em đi reg cái visa rồi chiến luôn,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week