[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

đã làm đệ tử của chủ thớt 1 tháng và vẫn chưa có thu nhập gì -_-
Tên FanBox cậu là gì? Đề nghị cậu nói sự thật, đừng chém gió làm ảnh hưởng uy tín của tớ.
Hiện tại FanBox update thu nhập đến ngày 28/2. Những ai tham gia trước ngày 28/2 đều có thu nhập, những ai tham gia sau ngày 28/2 thì FanBox vẫn đang update.
Nếu cậu tham gia vào ngày 16/2 thì bây giờ đã có thu nhập từ ngày 16/2 => 28/2 rồi!
-------------------- TẠM NGỪNG TUYỂN SƯ ĐỆ -------------------
Và xin nhắc lại luôn, hiện tại mình đã tạm ngừng tuyển rồi, những ai pm mình đều không nhận cả. Khi nào tình hình ổn định mình sẽ tiếp tục tuyển.

Tên FanBox cậu là gì? Đề nghị cậu nói sự thật, đừng chém gió làm ảnh hưởng uy tín của tớ.
Hiện tại FanBox update thu nhập đến ngày 28/2. Những ai tham gia trước ngày 28/2 đều có thu nhập, những ai tham gia sau ngày 28/2 thì FanBox vẫn đang update.
Nếu cậu tham gia vào ngày 16/2 thì bây giờ đã có thu nhập từ ngày 16/2 => 28/2 rồi!

Và xin nhắc lại luôn, hiện tại mình đã tạm ngừng tuyển rồi, những ai pm mình đều không nhận cả. Khi nào tình hình ổn định mình sẽ tiếp tục tuyển.

a ơi sao e tham gia từ 27 à chưa thấy gì nhỉ :(

Có 900$ đó bạn.ngày kia là rút được. Bác cứ đùa!
Mình tham gia fanbox đã gần 1 tháng rồi nhưng không biết làm sao xem chính xác là mình kiếm được bao nhiêu $ (tính luôn những khoảng bị trừ).
Rất mong các bạn giúp đỡ, đừng đùa nữa, thanks!
Đây là ảnh Balance của mình: https://drive.google.com/file/d/0B1u0UtOa7mGKUVBEbnllTHczZXM/edit?usp=sharing

Có 900$ đó bạn.ngày kia là rút được. Bác cứ đùa!
Mình tham gia fanbox đã gần 1 tháng rồi nhưng không biết làm sao xem chính xác là mình kiếm được bao nhiêu $ (tính luôn những khoảng bị trừ).
Rất mong các bạn giúp đỡ, đừng đùa nữa, thanks!
Đây là ảnh Balance của mình: https://drive.google.com/file/d/0B1u0UtOa7mGKUVBEbnllTHczZXM/edit?usp=sharing
Thu nhập từ booting thì xác định k tính nhé còn cái earrnign kia mới là thật =)) 1 ngày 3$

Lúc đầu mình chỉ share photo là chủ yếu và viết blog (ít thôi). IPL đã mặc định được sử dụng ngay từ đầu mà mình không biết, giờ nó đã dùng hết 900$. Cho mình hỏi là chỉ share ảnh và viết blog không quảng cáo hay làm gì khác cả thì có nên sử dụng IPL không và nếu dùng hết 1000$ IPL thì phí phải đóng mỗi tháng khoảng bao nhiêu? Cảm ơn các bạn!

Cảm ơn coladua ! Theo mình biết dùng IPL thì thu nhập từ việc share ảnh cũng như viết blog sẽ tăng lên (không biết rõ là tăng bao nhiêu so với không dùng). Vậy theo kinh nghiệm của các bạn thì có nên dùng IPL khi chỉ share ảnh và viết blog không?

Chia sẻ nhưng có nhiều người ko chịu đọc và hiểu thì đành pó tay :)

* Bật NUB thu nhập tăng hàng chục, thậm chí hàng trăm lần, ko có số liệu chính xác.
* FanBox vừa giới thiệu chức năng mới, dự là giúp đỡ member rất nhiều.
* Bank vẫn còn lag nên hiện tại mình vẫn chưa tiếp tục tuyển student!

chức năng mới tính ra đóng 1 lần mà dùng mãi mãi @@
quá có lợi ^^
họ ko theo được thì chịu thui ít người thu nhập tăng lên có khi lại là tốt @@

chức năng mới tính ra đóng 1 lần mà dùng mãi mãi @@
quá có lợi ^^
họ ko theo được thì chịu thui ít người thu nhập tăng lên có khi lại là tốt @@
Sai nhé, ai bảo đóng 1 lần :D
Phí IPL thì luôn luôn phải đóng nếu đã từng vay và nợ IPL :)

Vậy như mình tháng này đã dùng hết 900 IPL thì đóng phí khoảng bao nhiêu bạn? Và nếu mình ngưng dùng IPL thì tháng sau sẽ tính phí như thế nào? Việc dùng IPL có giúp tăng thu nhập từ việc share ảnh không? Nếu có thì khoảng bao nhiêu % hay tính như thế nào vậy bạn?
Mình mới vào có nhiều điều không hiểu :) mong các bạn giúp đỡ, thanks!

Vậy như mình tháng này đã dùng hết 900 IPL thì đóng phí khoảng bao nhiêu bạn? Và nếu mình ngưng dùng IPL thì tháng sau sẽ tính phí như thế nào? Việc dùng IPL có giúp tăng thu nhập từ việc share ảnh không? Nếu có thì khoảng bao nhiêu % hay tính như thế nào vậy bạn?
Mình mới vào có nhiều điều không hiểu :) mong các bạn giúp đỡ, thanks!
Chia sẻ nhưng có nhiều người ko chịu đọc và hiểu thì đành pó tay :)

* Bật NUB thu nhập tăng hàng chục, thậm chí hàng trăm lần, ko có số liệu chính xác.
* FanBox vừa giới thiệu chức năng mới, dự là giúp đỡ member rất nhiều.
* Bank vẫn còn lag nên hiện tại mình vẫn chưa tiếp tục tuyển student!
đóng 900 X 1.55 % = 13$ . không dùng cực boost 900 thì thu nhập sẽ giảm
Mỗi tháng phải đóng phí IPL dựa vào số IPL "ĐÃ SỬ DỤNG".

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ, mình đã hiểu thêm nhiều về IPL! Mình hỏi thêm các bạn vấn đề này, hiện tại trong My Balance của mình ghi như sau:
28-2-14 Sharing Photos Earnings +$2.63
27-2-14 Sharing Photos Earnings +$3.16
25-2-14 Sharing Photos Earnings +$1.76
22-2-14 Sharing Photos Earnings +$1.77
21-2-14 Boosting Earnings +$952.02
21-2-14 Boost Portfolio: My First IPL Portfolio Boosting $900
20-2-14 "I'll Pay Later" initial limit IPL Credit +$1,000.00
20-2-14 Power User Subscription for Yellow Power User Product $25.00
IPL lúc đầu là 1000 mình dùng hết 900, vậy số $ hiện tại mình tính như thế này các bạn xem đúng chưa nhé:
Số $ = (2.63 + 3.16 + 1.76 + 1.77 + 952.02) - 900 - (900*1.57%)
Ở trên mình trừ luôn số tiền gốc IPL 900 đã sử dụng. Các bạn xem tính số $ như vậy đúng chưa nhỉ?
Cái nữa là đầu tháng này IPL được cấp 1000 mình dùng hết 900 rồi dừng không dùng IPL nữa. Tháng sau mình vẫn đóng phí IPL = 900*1.57% đúng không? Còn nếu mình dùng tiếp nữa thì đóng thế nào (ví dụ dùng thêm 100)?
IPL đầu mỗi tháng được cấp 1000 hay chỉ cấp 1000 rồi dùng cho tất cả các tháng?
Mình còn gà về fanbox lắm :) mong các bạn giải đáp giúp, thanks!

nói chung nó giống như cậu vay ngân hàng đơn giản thế thui ! cậu vay chưa trả lãi gốc thì phải đóng hàng tháng đến khi nào trả dứt thì thui, còn cậu xài thêm nữa thì nó tính thêm có gì đâu , tháng 1 cậu xài 900 thì đóng phí tháng đó tổng 900 x 1.5->1.59% ,còn đến tháng 2 xài tiếp 900 nữa thì coi như cậu vay nó tổng là
1800 x 1.5%->1.59% còn tháng kế tiếp cậu ngưng sử dụng thì hàng tháng nó cứ thu cậu 1800 x 1.5% đến khi cậu trả được lãi gốc 1800 thì thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week