[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

tình hình cứ thế này thì mỗi tháng đi nhẹ nhàng 20$ phí ipl :|
$20 IPL là lên được cái Orange PU miễn phí rồi :D

Các bác cho em hỏi về cái rút tiền này chút, nay ngồi ngẫm ra thấy có chút khó hiểu :D
Tiền 30 ngày hoặc 90 ngày sử dụng được có cần > IPL đã dùng HIỆN TẠI ko?
Nếu có thì em thử lấy 1 ví dụ như sau:

VD em đưa ra là Tiền kiếm được là boosting (~$400) + tiền photo, blog (~$100)

Nếu IPL cứ tích hết tháng này qua tháng khác như thế thì tiền 30 ngày và 90 ngày lúc nào cũng nhỏ hơn tiền IPL đã dùng => không thể rút được :eek:
Không biết em hiểu sai chỗ nào? Mong các cao nhân + sư phụ chỉ giáo :D

Không biết bác lấy cái bảng này ở đâu, nhưng cách tính chuẩn đấy, không sai, nếu chơi theo kiểu này thì gần như không thể nào rút ra được. Vì qui định là số tiền đủ 90 ngày để cash out phải lớn hơn nợ IPL trong toàn bộ quá trình sử dụng (lớn hơn ít nhất 25$) thì mới được cash out. Và khi rút thì phải lấy tổng tiền 90 ngày - tổng nợ IPL trong toàn bộ quá trình bạn sử dụng. Nói đơn giản là: rút tiền tháng một, nhưng phải trả phí và nợ IPL của tất cả các tháng thì mới rút ra được :D

Không biết bác lấy cái bảng này ở đâu, nhưng cách tính chuẩn đấy, không sai, nếu chơi theo kiểu này thì gần như không thể nào rút ra được. Vì qui định là số tiền đủ 90 ngày để cash out phải lớn hơn nợ IPL trong toàn bộ quá trình sử dụng (lớn hơn ít nhất 25$) thì mới được cash out. Và khi rút thì phải lấy tổng tiền 90 ngày - tổng nợ IPL trong toàn bộ quá trình bạn sử dụng. Nói đơn giản là: rút tiền tháng một, nhưng phải trả phí và nợ IPL của tất cả các tháng thì mới rút ra được :D
em tự gõ chứ lấy đâu ra :D em cũng mới chơi nên vẫn còn hơi gà trong mấy cái tính toán rút tiền này :D

nếu có 1 chiến lược chơi hợp lý lãi ipl 10% thì rất ngon đấy
đặc biệt là một số acc đã có sẵn 1k 2k, hay rất ít 5k

Lâu rồi mình ko chơi nên cũng chưa tìm ra cách chơi ngon

Kiểu này thì nản quá nhỉ? Any help?

Kiểu này thì nản quá nhỉ? Any help?
Ủa tớ chưa gửi bảng kế hoạch cho cậu hả

nếu có 1 chiến lược chơi hợp lý lãi ipl 10% thì rất ngon đấy
đặc biệt là một số acc đã có sẵn 1k 2k, hay rất ít 5k

Lâu rồi mình ko chơi nên cũng chưa tìm ra cách chơi ngon

Lãi thế này là ngon chưa bác :D

PU Orange cậu, mà như vậy là ít đó, có ngày cả trăm $ mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418