Cheat Traffic farm-tree Trồng cây Nhận $

Site này nó lấy bao nhiêu % gold vào lại deposit và bao nhiêu phần trăm để cashout nhỉ?

1 cây 100k gold cho 11k trái 1 giờ, 24h là 264k trái, đổi được 2640 gold, nó cho 30% vào cashout, vậy trong ví cashout có 792 gold, 1000 gold được 0,29$, suy ra 792/1000*0.29 bằng 0.22968$ :D

Muốn có 100k gold thì phải nạp khoảng 16,33$, vậy nếu không tính tái đầu tư mà chỉ tính lợi nhuận từ 1 cái cây 100k đó thôi thì cần khoảng 72 ngày để thu lại vốn :D
Tui sẽ không tính đến tái đầu tư vì nhẩm sơ sơ thôi thì cũng cần đến khoảng 2 tháng thì số tiền tái đầu tư mới đủ 100k gold để mua 1 cái cây mới, còn nếu mua mấy cái cây nhỏ lẻ thì hại não quá nên không tính :D

nếu bị siêu nhân hack,còn không thì tui cứ chơi

sau 72 ngày xoay vòng thì bắt đầu ngày thứ 73 sẽ ăn lơi nhuận gấp 2-3 lần như bây giờ,có liều có ăn cậu ơi

nếu bị siêu nhân hack,còn không thì tui cứ chơi

sau 72 ngày xoay vòng thì bắt đầu ngày thứ 73 sẽ ăn lơi nhuận gấp 2-3 lần như bây giờ,có liều có ăn cậu ơi
haizz, em nghèo lắm bác ạ :( tk chỉ còn có 0.15 btc mà hôm trước bị con bò nó nuốt hết 0.1 rồi :(

cu mua cay roi de do, hay phai bon phan diet co, hai trai nhi?
neu ma trai cay tu dong duoc thu hoach, ko can lam gi them thi chac mai theo chu top mot chan

cu mua cay roi de do, hay phai bon phan diet co, hai trai nhi?
neu ma trai cay tu dong duoc thu hoach, ko can lam gi them thi chac mai theo chu top mot chan

đúng vậy mình chỉ mua cái cây đó thui,cây đó bất tử hi hi,mình chỉ vao thu hoach rùi chuyển gold về nhà thui

đúng vậy mình chỉ mua cái cây đó thui,cây đó bất tử hi hi,mình chỉ vao thu hoach rùi chuyển gold về nhà thui
mà làm sao nạp $ từ justcoin hay btc-e vào payeer nhỉ? :D Mới vừa tạo cái payeer mà không biết cách dùng :( Hình như cái game này chỉ thanh toán qua payeer thì phải :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week