Matrix [fastcashmega.com] Site đầu tư mua pos lãi 3%/day for 60 days

Status
Not open for further replies.
Thêm thông tin để anh em hiểu 300% đó ở đâu ra nhé!
---------------------------------
HOW IT WORKS...

It's easy to understand if you look at it this way: You need 300% to cycle out with a position. If you buy a $10 spot you need to reach $30 to cycle out.
Every time your position earns something it's called a cycle. There are 3 ways your position can earn (cycle).
1. If you're the top position you'll receive a percentage of every position bought after you till your position if full (reached 300%)
2. When your direct referrals (level 1) buy a position in the line you have your position in about 50% of that purchase will be used directly to fill your position so if it's the $10 line then every time a referral buys a position in the $10 line $5 is added to your $10 spot to help you cycle out faster.
3. Every time a new position is bought 10% of that position is shared with the next 10 positions so they all get 1%. It moves down the line to the next 10 every time so all positions in the line get their turn at some point and then it starts from the top again.
When you have reached 300% your position cycles out and the cost of a position in the next line is deducted from your earnings. The remaining is added to your available balance. If you cycle out the $10 line then $20 of the $30 your position earned from cycling is used to buy a position in the $20 line and $10 is added to your available balance. This will happen in every line so you can actually cycle all the lines with just $10 out of pocket cost. Every time you cycle then it's pure profit since you only paid $10 and you have that back right after you cycled the $10 line. Total pure profit after cycling all 10 lines is $20,010

Thêm thông tin để anh em hiểu 300% đó ở đâu ra nhé!
---------------------------------
HOW IT WORKS...

It's easy to understand if you look at it this way: You need 300% to cycle out with a position. If you buy a $10 spot you need to reach $30 to cycle out.
Every time your position earns something it's called a cycle. There are 3 ways your position can earn (cycle).
1. If you're the top position you'll receive a percentage of every position bought after you till your position if full (reached 300%)
2. When your direct referrals (level 1) buy a position in the line you have your position in about 50% of that purchase will be used directly to fill your position so if it's the $10 line then every time a referral buys a position in the $10 line $5 is added to your $10 spot to help you cycle out faster.
3. Every time a new position is bought 10% of that position is shared with the next 10 positions so they all get 1%. It moves down the line to the next 10 every time so all positions in the line get their turn at some point and then it starts from the top again.
When you have reached 300% your position cycles out and the cost of a position in the next line is deducted from your earnings. The remaining is added to your available balance. If you cycle out the $10 line then $20 of the $30 your position earned from cycling is used to buy a position in the $20 line and $10 is added to your available balance. This will happen in every line so you can actually cycle all the lines with just $10 out of pocket cost. Every time you cycle then it's pure profit since you only paid $10 and you have that back right after you cycled the $10 line. Total pure profit after cycling all 10 lines is $20,010

cụ thể xem nào cậu . Theo mình biết thì mua Spot 10$ chỉ là cái phí --> cong mình mua unit bao nhiêu thì ăn lãi bấy nhiêu --> ví dụ mua 10 unit giá 100 thì lãi sau 60 ngày là 180%
--> vậy có thấy động chạm gì tới cái 10$ mua spot đâu ?
làm sao cái 10$ spot đó thành 300% được nhỉ ?:binhsua75:

cụ thể xem nào cậu . Theo mình biết thì mua Spot 10$ chỉ là cái phí --> cong mình mua unit bao nhiêu thì ăn lãi bấy nhiêu --> ví dụ mua 10 unit giá 100 thì lãi sau 60 ngày là 180%
--> vậy có thấy động chạm gì tới cái 10$ mua spot đâu ?
làm sao cái 10$ spot đó thành 300% được nhỉ ?:binhsua75:

Cái 10$ upgrade đó nó sẽ mua 1 cái cycles cho cậu đó, và cycle này là chặn đầu tiên... và nó sẽ trả lãi và vốn là 300% chỉ đc dùng 10$ còn 20$ sinh ra đó để đi tiếp chặn tiếp theo... cứ như thế như hình minh họa của nó!

Còn mua bao nhiu pos thì đc hưởng bấy nhiu theo lãi 3%/day for 60 days.... theo ban đầu tìm hiểu của mình là như vậy

Có gì sai sót rất mong các bạn bổ sung và mình cũng sẽ cập nhật tiếp theo!

Cái 10$ upgrade đó nó sẽ mua 1 cái cycles cho cậu đó, và cycle này là chặn đầu tiên... và nó sẽ trả lãi và vốn là 300% chỉ đc dùng 10$ còn 20$ sinh ra đó để đi tiếp chặn tiếp theo... cứ như thế như hình minh họa của nó!

lãi và vốn? bao nhiêu %/day ? hay sao > khi nào lên được 300$ ?

:m190: cho mình hỏi là khi nào thì hoàn chỉnh 1 chặn nhi chẳng nhẽ cứ 1 chặng phải chờ 60 ngày thì mới hết chặn đó chắc

Bạn có thể cụ thể, tóm tắt ngắn gọn về 10$ upgrade và mua Units không?

lãi và vốn? bao nhiêu %/day ? hay sao > khi nào lên được 300$ ?
3%/day đó cậu... Còn cái 300$ thì cậu nhìn cái hình là biết khi nào sẽ được ah! Pro nghiên cứu bổ sung cho mình với... đuối quá :D
:m190: cho mình hỏi là khi nào thì hoàn chỉnh 1 chặn nhi chẳng nhẽ cứ 1 chặng phải chờ 60 ngày thì mới hết chặn đó chắc
Đang có cùng suy nghĩ nên đang tiếp tục đọc các thông tin, mình sẽ bổ sung sau nha!
Bạn có thể cụ thể, tóm tắt ngắn gọn về 10$ upgrade và mua Units không?
Ngắn gọn là như thế này:
Sau khi đăng ký xong nó bắt buộc bạn phải upgrade với phí là 10$ và nó sẽ mua cho bạn 1 Cycles như bạn chọn bạn có thể chọn line khác nếu bạn có nhiều $ khi upgrade
Mua Units phải tốn thêm $ và mua bao nhiu Units thì tốn bây nhiu $ với giá 01units là 10$

Thời hạn khi payout cho đến lúc được thanh toán là 48h nhé!
We process withdrawal requests daily but allow max 48 hours for funds to be available in your account.

- - - Updated - - -

Đây là giải đáp thắc mắc về cái cycle:
Question: I SEE I HAVE CYCLED A NUMBER OF TIMES BUT NO MONEY?

It's easy to understand if you look at it this way:

You need 300% to cycle out with a position. If you buy a $10 spot you need to reach $30 to cycle out.

- - - Updated - - -

Các câu hỏi khác các bạn có thể xem ở đây: http://fastcashmega.com/index.php?p=faq
Link ủng hộ: http://fastcashmega.com/

Last edited by a moderator:
Lên cho các pro ủng hộ nè :"> Thanks all
Thanks lại nhé.
Cái thằng này mình chơi từ 30/7 đã nhận được 2 lần tiền của nó rồi, nhưng lười post cho mọi người.
Proof đây:

Trang này ra cũng được gần 1 năm rồi, cũng có thể nói là uy tín, tuy không có forum riêng nhưng có forum bên makemoneygroup và vài nơi khác.
Lãi của nó là 3%/ngày nhưng thực ra chỉ rút được 70%, 30% để vào repurchart, nên tính ra có 2.1%/ngày thôi.
Ngoài ra nó còn có chức năng pay thay người khác nữa đó, rất tiện để bonus hoặc hỗ trợ cho ref.
Các bạn nên rút bằng LR vì phí rút tiền qua LR =0%
Các cổng khác từ 4% - 6%
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền nhé!

Last edited by a moderator:
Thanks lại nhé.
Cái thằng này mình chơi từ 30/7 đã nhận được 2 lần tiền của nó rồi, nhưng lười post cho mọi người.
Proof đây:

Trang này ra cũng được gần 1 năm rồi, cũng có thể nói là uy tín, tuy không có forum riêng nhưng có forum bên makemoneygroup và vài nơi khác.
Lãi của nó là 3%/ngày nhưng thực ra chỉ rút được 70%, 30% để vào repurchart, nên tính ra có 2.1%/ngày thôi.
Ngoài ra nó còn có chức năng pay thay người khác nữa đó, rất tiện để bonus hoặc hỗ trợ cho ref.
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền nhé!

Cảm ơn cậu vì thông tin rất bổ ích để các mem yên tâm chiến... mình cũng nhận thấy rất là oki

Tuy nói là 48h nhưng sáng nay mình rút thì giờ đã nhận được tiền rồi nhé!
-----------------------
Payment Details

• Date: August 30, 2012 11:27:04 PM
  • Amount Sent: $6.58 USD
  • Sender Name: Fast Cash Mega
  • Sender Email: [email protected]
  • Reference Number: 80AFB-FA6A9-DCF2A

Tuy nói là 48h nhưng sáng nay mình rút thì giờ đã nhận được tiền rồi nhé!
-----------------------
Payment Details

• Date: August 30, 2012 11:27:04 PM
  • Amount Sent: $6.58 USD
  • Sender Name: Fast Cash Mega
  • Sender Email: [email protected]
  • Reference Number: 80AFB-FA6A9-DCF2A

Page 1 bạn nên bổ xung min pay là $5 cho mọi người biết, max pay là $5,000.
Điều này là rất quan trọng cho những ai ít vốn, bạn phải tính toán sao cho lần rút cuối cùng phải đủ hoặc lớn hơn $5 (Đã trừ repurchart).
Ví dụ nhé: bạn mua 1 profit unit $10 và cứ $5 bạn lại rút, và chỉ còn vài ngày là cái vòng 60 ngày kết thúc, số lãi sinh ra trừ đi repurchart không đủ $5 thì bạn không bao giờ rút được nữa.

Page 1 bạn nên bổ xung min pay là $5 cho mọi người biết, max pay là $5,000.
Điều này là rất quan trọng cho những ai ít vốn, bạn phải tính toán sao cho lần rút cuối cùng phải đủ hoặc lớn hơn $5 (Đã trừ repurchart).
Ví dụ nhé: bạn mua 1 profit unit $10 và cứ $5 bạn lại rút, và chỉ còn vài ngày là cái vòng 60 ngày kết thúc, số lãi sinh ra trừ đi repurchart không đủ $5 thì bạn không bao giờ rút được nữa.

Đã bổ sung... sáng giờ quên Edit ^_^
Thanks bạn rất nhiều!

Đã bổ sung... sáng giờ quên Edit ^_^
Thanks bạn rất nhiều!

Cậu có proof dep và rút rồi thì pm nhờ Mod chuyển qua Matrix Investment\Invest Referer để các bạn khác dễ theo dõi

ấy da. đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu. :binhsua12:
Đầu tư cổng này rút ra cổng khác có được ko thớt ơi.
sao thấy giống nó chia là 2 con đường ra vậy.
1 cái thì giống Jss, 1 cái giống cái con đường vàng.
Cuối cùng là ....làm sao để ăn cái 20k$ :binhsua08:

ấy da. đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu. :binhsua12:
Đầu tư cổng này rút ra cổng khác có được ko thớt ơi.
sao thấy giống nó chia là 2 con đường ra vậy.
1 cái thì giống Jss, 1 cái giống cái con đường vàng.
Cuối cùng là ....làm sao để ăn cái 20k$ :binhsua08:

Hoàn tất hết 10 chặn đường sẽ ăn đc cái 20k$ đó đó :p
Để mai mình test rút qua LR xem sao rồi trả lời nhé! Nhưng thiết nghĩ là được! Sáng nay quên khai báo U nên rút về PZ mất 6% fee ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom