Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Giờ có cách nào để làm dự án này này ko hotonhuy?

tìm các nhóm có dự án này để làm thôi, nếu nhóm đó còn thiếu người

- - - Updated - - -

từ hùi trước mình toàn sài LR để nhận thanh toán, LR h issue, yêu cầu thay đổi mãi h đổi qua VCB, công nhận sài VCB chờ tiền về còn lâu hơn LR quá nhiều

Có cách nào làm nhiều ID trên phần mềm của nó không nhỉ???

đang tính reg các panle mà xài paypal hay limit đành thui !:binhsua76:

dạo này ko cho reg panel lẫn id con hay sao í, load ngon cực mỗi điều là FIRE cũng thẳng tay quá, cả nhóm làm đến hum nay là đc 65$ ( chưa tính bị FIRE ~10$) kinh khủng FIRE rùi

dạo này ko cho reg panel lẫn id con hay sao í, load ngon cực mỗi điều là FIRE cũng thẳng tay quá, cả nhóm làm đến hum nay là đc 65$ ( chưa tính bị FIRE ~10$) kinh khủng FIRE rùi

laoding ngon la do it người làm ,vì nó FIRE mà cậu ai dám làm , panle vẫn reg được ,xài paypal limit bỏ luôn !
FT ban acc hơn cả chúa MG

Last edited by a moderator:
Làm rải ra các id để tránh bị FIRE nha mấy bồ, tự nhiên có mấy lúc nó delay từ 20 giây giật phát còn có 1 giây xong vào view lỗi nó tính time out
Hôm sau bị fire =))

laoding ngon la do it người làm ,vì nó FIRE mà cậu ai dám làm , panle vẫn reg được ,xài paypal limit bỏ luôn !
nó hiện thông báo này trong panel mình
We do not need more workers at this time. Therefore, all admin account has been restricted. No one can create new account, your worker can keep working and get payment.
Also now, admin cannot type captcha from admin account. If you want to type captcha, logout from admin and use a worker account to submit captchas.
Please do not contact or appeal for this. It is for all and it do not affect anything with your admin account or your worker
nên mình ko thể tạo id con đc

hết 1 tuần làm viêc, check tổng kết đc ít $$ đang hóng bác r2 pay để trả các chiến hữu, cùng hóng :))

Panel reg thế nào vậy pro :binhsua10:

Cậu gia nhập nhóm bọn mình đi. Bên mình dự tính sẽ thanh toán 19.500đ/1$ làm được.
Ghé thăm http://captcha365.info nhé. Có gì PM yahoo mình. Thanks

- - - Updated - - -

Không hiểu các bạn gõ thế nào mà bị fire nữa. Mình gõ cũng không nhanh lắm nhưng cũng không bị. Nói chung làm fast ok nhất.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom