Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.

daohoasac

Junior
Reactions
113
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình cũng vừa bị luôn
Hình như do id worker bị fired nên bị đó
Mới dính xong chắc code ra chậm quá nó ngủ mất tiêu :-ss
ai cũng bị vậy hết, mình cũng dính luôn, dạo này chẳng liên lạc được bác r2s để hỏi thăm tình hình

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Your account has been temporary suspended. You can get all pending payment until now; also, if you can revise the reason mentioned below, you can request a reactivation to your team leader/admin.

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
:m040: cái này chỉ dc làm trên web à thế nó load có nhanh hok :m033: có phân biệt hoa thường hem za:m033: iêm người mới từ Qlink sang xin dc chỉ dạy

:m040: cái này chỉ dc làm trên web à thế nó load có nhanh hok :m033: có phân biệt hoa thường hem za:m033: iêm người mới từ Qlink sang xin dc chỉ dạy

web nhưng load nhanh lắm bạn, 1 g cũng được 1200-1500code mà, tùy theo capt yêu cầu thì phải phân biệt nha

wanwan1910

Senior
Reactions
110
MR
1.328

minhphung

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
các bác cho tớ hỏi tí, dự án này mỗi code bao nhiêu giây vậy, mình mở 2 ô để làm hay bị tình trạng là còn >15s mà nó bị time out và mình không đánh dấu "?" nhưng mà xem trong phần Error thì mình bị sai là đã đánh "?", các bác có cách nào xử lý tình trạng này ko, chỉ mình với?

TIN mới nhất !!!

We do not need more workers at this time. Therefore, all admin account has been restricted. No one can create new account, your worker can keep working and get payment.
Also now, admin cannot type captcha from admin account. If you want to type captcha, logout from admin and use a worker account to submit captchas.
Please do not contact or appeal for this. It is for all and it do not affect anything with your admin account or your worker

sumale

Junior
Reactions
99
MR
0.000
trời, tui tưởng tui đánh sai gì chứ, đang làm ngon tất cả các acc bị fired, cũng không hiểu vì sao luôn Zzz... đang làm

ngon trớn cả tháng nay giờ lại bị vầy là sao trời :dapdau:

sirilankvl

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Với tình hình này thì có ai tuyễn mem group hok zj @@ mình tính ref acc kiếm ăn mà nó bảo ref thành công nhưng không gửi mail active thi bik làm sao hjxhjx !!!!
ai cần mem đánh cap cap cái này thì cho mình 1 slot với !!!! thanks so much :binhsua160:

r2s.manager

Junior
Reactions
68
MR
0.000
hiện tại đang khóa tạo thêm tk mới để kiểm tra các tk cũ
do mem cheat qua nhiều
khi nào mở mình sẽ thông báo cho mọi người những ai còn tk cứ cấp bình thường

gietkotha

Junior
Reactions
7
MR
0.000
trời, tui tưởng tui đánh sai gì chứ, đang làm ngon tất cả các acc bị fired, cũng không hiểu vì sao luôn Zzz... đang làm
ngon trớn cả tháng nay giờ lại bị vầy là sao trời :dapdau:

Ông làm tài khoản nào thế ? :binhsua166:Đọc ra để tui nhờ admin check cho xem lỗi lào :binhsua162:

Admin Panel của em bị Suspend rồi ...Tụi em đang gõ ngon lành cả tháng, ko hề cheat, ko hề soft, anh kiểm tra xem giúp em với, công sức của các bạn tuần này gần 10$ mà anh

- - - Updated - - -

Tài khoản Admin panel của em là wanwan1910

Admin Panel của em bị Suspend rồi ...Tụi em đang gõ ngon lành cả tháng, ko hề cheat, ko hề soft, anh kiểm tra xem giúp em với, công sức của các bạn tuần này gần 10$ mà anh

- - - Updated - - -

Tài khoản Admin panel của em là wanwan1910
tất cả các panel hiện tại đều bị khóa không cho tạo thêm tk
mọi người cứ làm việc bình thường
việc suspend không ảnh hưởng đến việc thanh toán chỉ để mọi người không tạo thêm tk

tất cả các panel hiện tại đều bị khóa không cho tạo thêm tk
mọi người cứ làm việc bình thường
việc suspend không ảnh hưởng đến việc thanh toán chỉ để mọi người không tạo thêm tk

trong tương lai thì có thể tạo thêm tk mới ko bác, hay dự án đến đây là limit rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week