Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
bạn tự vô mà coi chứ load nhanh chậm ng ta nói cho bạn biết để vào làm à =))
đây ko phải pix đâu, muốn ăn thì lăn vào bếp
nong the chu.ko cho anh em biet thi thoi.lam gi day doi vay.doi luc load tot hay ko do mang do tuy phan mem nua.

nong the chu.ko cho anh em biet thi thoi.lam gi day doi vay.doi luc load tot hay ko do mang do tuy phan mem nua.
đúng rồi đó. thế thì mới có chuyện có người hỏi tình hình load chứ cái ông kia
Vậy chứ 2 bạn đặt trường hợp load nhanh và chậm đi
Có 1 số lượng captcha vừa đủ chia đều cho các nhân công làm
Load nhanh: Ít nhân công nhiều captcha, vậy nếu ng ta đi lên đây thông báo tình hình xong về sau thêm 1 đống worker vào làm nữa thì load chậm --> vậy có ai lên đây báo hok =))
Load chậm: ng ta thấy load chậm thì ng ta out chơi game hoặc làm dự án hết rồi, vậy ng ta có lên đây báo hok =))

Xin lỗi nhưng các bạn ích kỷ vừa thôi !!! một hai người hoặc mấy chục người log vào cũng chẳng ảnh hưởng lắm đến server captcha đâu !!! Trừ khi mấy trăm người log vào may ra tụt một tý speed thôi !!! Có qua thì sẽ có lại, lúc này bạn up tình hình giúp người ta thì sẽ có lúc người ta sẽ up tình hình lại cho bạn thôi !!!

Tình hình load thế nào rồi nhỉ

Xin lỗi nhưng các bạn ích kỷ vừa thôi !!! một hai người hoặc mấy chục người log vào cũng chẳng ảnh hưởng lắm đến server captcha đâu !!! Trừ khi mấy trăm người log vào may ra tụt một tý speed thôi !!! Có qua thì sẽ có lại, lúc này bạn up tình hình giúp người ta thì sẽ có lúc người ta sẽ up tình hình lại cho bạn thôi !!!
Đó chỉ trong tình trạng load full lúc buổi tối với sáng sớm thôi bạn
Còn bt ban ngày mà càng nhiều người log vô thứ nhất là tụt speed thứ 2 là delay submit code nữa =))
Mà ko phải 1 tí đâu, trên dưới 5 speed

Đó chỉ trong tình trạng load full lúc buổi tối với sáng sớm thôi bạn
Còn bt ban ngày mà càng nhiều người log vô thứ nhất là tụt speed thứ 2 là delay submit code nữa =))
Mà ko phải 1 tí đâu, trên dưới 5 speed
ý bác này kêu ai rãnh thì vô cập nhat tình hình lúc rãnh tay cho a e biet có ai gõ thì nhìn vào đó mà tính coi gõ hay k gõ nữa, cập nhật xíu đâu mất thời gian gì đâu.capt mà load bữa này bữa khác đâu có giống nhau dc trừ a kolo thôi

ý bác này kêu ai rãnh thì vô cập nhat tình hình lúc rãnh tay cho a e biet có ai gõ thì nhìn vào đó mà tính coi gõ hay k gõ nữa, cập nhật xíu đâu mất thời gian gì đâu.capt mà load bữa này bữa khác đâu có giống nhau dc trừ a kolo thôi
thế bạn log cái id vô coi ko nhanh hơn đợi ng ta reply à :>

thế bạn log cái id vô coi ko nhanh hơn đợi ng ta reply à :>
thấy có mấy bạn dùng soft mà dùng soft thì phải log 1 số id nên tớ mới nói thế.chưa chơi fast bao h cũng k biet gõ soft hay web, tớ đi ngang nên rep bậy bạ đó mà nghĩ sao noi thế thôi:p

Lại 1 tuần nữa trôi qua, và hình như từ Chủ nhật tới giờ load khá chậm... hụ hụ hụ

Ban acc vì lỗi sài soft là chuyện của FT, còn dùng soft hay không là chuyện của bạn, chủ yếu là bạn có tinh thần ý thức vì cộng đồng hay ko thôi :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week