Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Vẫn đang xử lý, vậy chờ tiếp thôi, lúc nhanh lúc chậm thất thường

tội ghê, típ tục chờ đi nha mấy bác, e thì ít nên chắc dc về từ thứ 6 rồi

r2steam said:
Do tỉ giá đồng Perfect Money giảm trong thời gian gần đây nên chúng tôi không thể duy trì được mức giá như trước đây..
r2steam said:
Chúng tôi rất tiếc về sự điều chỉnh này và sẽ điều chỉnh nếu tìm ra phương thức khác ít tốn phí hơn.

PM lên hơn 22,000VND / 1$ rồi mà r2steam vẫn trả...19,000VND / 1$ !?!?!?

PM lên hơn 22,000VND / 1$ rồi mà r2steam vẫn trả...19,000VND / 1$ !?!?!?
Sao không đổi cho Fast thanh toán trực tiếp chịu 10% fee, giá PM lên vậy không biết có ổn định không, chẳng thấy r2steam online và giá vẫn giữ nguyên từ lúc giảm mặc dù PM đã phục hồi ~3000đ/$

:(đã xuống thì khó mà lên - đó là quy luật mà

QUY LUẬT GÌ ??? PM, WMZ LÊN RỒI XUỐNG, XUỐNG RỒI LÊN, TRONG KHI CÁI FASTTYPERS NÀY 19K / 1$ TỪ THÁNG 7 /2013 RỒI !
ĂN CHẶN THÌ CŨNG ĂN ÍT THÔI CHO CÔNG NHÂN CON EM NGƯỜI TA SỐNG VỚI Ạ !

QUY LUẬT GÌ ??? PM, WMZ LÊN RỒI XUỐNG, XUỐNG RỒI LÊN, TRONG KHI CÁI FASTTYPERS NÀY 19K / 1$ TỪ THÁNG 7 /2013 RỒI !
cái đợt giảm giá đó chỉ là 1 lý do để bóc lột thôi =))

chuẩn...thanh niên nghiêm túc...

Việt nam có những đứa như vậy mới gọi là Việt Nam cậu à...tớ đại diện toàn thể dân Việt nam đặc biệt dân captcha Fasttyper hổ thẹn khi nó mang dòng máu người Việt Nam.

ờ thế có ngon thì đi đòi quyền lợi đi, cùng lắm lại nge câu, cậu làm được thì làm ko làm đc đi chổ khác hehe

Giờ panel Fasttypers giá tầm nhiêu nhỉ các anh chị em ối ơi!!!!!:p

có bác nào cho em hỏi thằng fas này em đăng ký trên blog rồi mà sao đăng nhập star work mà đăng nhập ko được vậy ạ ? sao đăng nhập trên soft cũng ko được nữa. Các pro fas giúp đỡ
nó đâu cho đăng kí nữa đâu bạn, cái blog chỉ là subscribe là để nhận tin vào mail thôi, ko phải đăng kí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week