Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Vào mà ko gõ, bấm Pause là nó cho Suspend hoặc Fired.
Vừa bị 2 acc :D

có bác nào đánh fasttypers hôm nay mà nó đếm thời gian rồi mà code ko hiện ra ko,cứ hiện chữ loading, đến khi còn 5s nó vẫn ko hiện ra luôn,phải bấm unknown:(

Sukat nóng tình như lửa...khó chịu khi làm Fast lắm..ai lơ tơ mơ là Fired liền...:D
- Nóng thì nóng chứ, nhưng cũng phải fired cho đúng chứ. Làm mà cứ fired liên tục chẳng biết bị lỗi gì. Cứ thích là fired. Riết làm FAST giờ giống như là may rủi, hên xui.

Nhiều người Việt Nam chọn cách làm Con của quỷ.
FT sắp chặn IP Việt Nam?!

---
Chi tiết:

Quản trị viên và nhân viên của Việt Nam

Nhiều anh chị em chọn đi cùng với CON CỦA ÁC QUỶ. Đó là lựa chọn của bạn, vì vậy, tôi không cần phải cảnh báo bạn, luật là luật, tuy nhiên, không nên vơ đũa cả nắm được, nhưng tôi thấy là đa số ! Vì lợi ích của những người gõ tốt, những người có acc vẫn còn hoạt động, đó là cảnh báo duy nhất của tôi và đó là cơ hội duy nhất của bạn để quyết định xem bạn sẽ làm việc cho chúng tôi hoặc ở lại và đi với MF ( Mother F**ker). Nếu bạn tin rằng MF có thể giúp ích cho bạn hơn, vậy thì số tiền thanh toán bạn đã nhận được hôm nay là khoản cuối cùng. Nó và nhóm của nó chỉ ở đó mà giúp tụi nó thôi, chứ chẳng bao giờ giúp bạn đâu, chỉ là luôn luôn f ** k và sục bạn mà thôi.
Trong trường hợp, nếu bạn vô tội mà bị quản trị viên của bạn sa thải, thì admin của bạn chịu trách nhiệm cho điều đó.

Last edited:
Đừng dùng pm và đừng timeout nữa là xong! làm việc có trách nhiệm. Vì Sukat và vì chính mình, sao bị chửi được!...Tôi vẫn mail cho Sukat hằng ngày và biết tính cậu ta!...Hãy đặt mình là vị trí người khác thì mình sẽ làm việc có trách nhiệm hơn!
Trân trọng,

Đừng dùng pm và đừng timeout nữa là xong! làm việc có trách nhiệm. Vì Sukat và vì chính mình, sao bị chửi được!...Tôi vẫn mail cho Sukat hằng ngày và biết tính cậu ta!...Hãy đặt mình là vị trí người khác thì mình sẽ làm việc có trách nhiệm hơn!
Trân trọng,

inbox tớ mail của nó đi cậu. có vài việc cần

Mình ôm 1 mình 1 panel ko tuyển ref. Tự làm tự chịu, ref riết chi cho mệt :3

Dẹp mấy cái soft bên thứ 3 đi, ai soft thì đi qua dự án khác mà làm.
"Ăn ko dc đạp đổ" - đúng chất VN. Phát nản.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom