Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
thế nào mà kì thế ta, tỉ giá PM, WMZ đang có dấu hiệu tăng phục thì R2 lại báo giảm giá xúng :m167:

+ giờ bạn mới biết thì quá muộn, chơi cho site captcha-vn thì sẽ bị ăn gian các trường hợp sau:
thực tế là bên Fasttypers chính chủ thanh toán vào thứ 4 hàng tuần cho bên R2S, VÀ BÊN r2s đã nhân được tiền.
còn bên R2S lại thanh toán cho chúng ta vào ngày thứ 5, và từ thứ 4 đến thứ 5 R2S có Fire acount nào thì account đó sẽ mất tất cả tiền của tuần đó, nhưng thực tế thì R2S đã nhận tiền củ account đó thừ hôm thứ rồi. cái này là R2S hưởng lợi.
+ không ai sài Panel của R2S mà không bị banned và không được thanh toán 1 lần , bị ban thường là khi chờ Panel của các bạn làm được khá nhiều thì cho banne mới có lời. Bằng chứng là các account nhập sai hoặc cheat thì dã Suspen hoặc Fire và không được thanh toán, nhưng R2S vẫn khóa cả Panel, nhằm hưởng lợi.
nói tóm lại là không nên chơi Panel của captcha-vn, ai chưa tìn thì cứ thử sẽ biết.
chia buồn với bạn là mình xài panel của captcha-vn chưa từng khóa hay xóa 1 acc nào 1 cách vô lý cả (có bị fire là do dùng soft, cái đó chấp nhận) , acc suspend thì vẫn được thanh toán bình thường,công nhận bác r2s ít khi nào online hỗ trợ trực tiếp nhưng về thanh toán thì chưa xù ai 1 lần nào, đừng nhìn 1 mặt như vậy

Anh r2steam giải thích giùm em đi, không lẽ tụi anh đang tính chơi trò giống Captcha2Cash, gõ 10 hình, tính tiền 5,6 hình ???

Từ trước tới giờ em gõ như thế nào thì anh cũng biết rồi đấy.

Typer Error nhiều như thế này, có ngày bị FIRED 1 cách vô lý thì sao anh ???

Up bài cần lời giải thích

Đợi thanh toán tuần này nào!

ủa các cậu chưa được thanh toán à ? nhóm tớ có 170$ nhận ngay hôm thứ 3 sau khi tổng kết

Của mình vẫn chưa về!

- - - Updated - - -

a r2team check dùm mình!
6/26/2013 8:55:51 AM2013/06/21 - 2013/06/25$4.34

ID panel hoangchitop!

....

Cho hỏi dự án này hồi giữa tháng 5 nó có bảo trì gì ko hả các bạn, vì thằng quản lí mình thông báo là bảo trì 1 tháng, nhưng thông báo nhưng lại ko mún cho tất cả mọi người bik, làm ra nhìu người ko bik nên đã làm sau này khi đề nghị thông báo nó lại nói đã thông báo rùi mà , sự thật là nó cũng có thông báo xong tin quan trọng thế này nó lại ko đưa lên trang 1 mà cố tình núp trang,ngoài ra còn yêu cầu bạn nào mới làm có thể thử tập đánh sau này hết bảo trì ,đánh sẽ tốt hơn....

Cho hỏi dự án này hồi giữa tháng 5 nó có bảo trì gì ko hả các bạn, vì thằng quản lí mình thông báo là bảo trì 1 tháng, nhưng thông báo nhưng lại ko mún cho tất cả mọi người bik, làm ra nhìu người ko bik nên đã làm sau này khi đề nghị thông báo nó lại nói đã thông báo rùi mà , sự thật là nó cũng có thông báo xong tin quan trọng thế này nó lại ko đưa lên trang 1 mà cố tình núp trang,ngoài ra còn yêu cầu bạn nào mới làm có thể thử tập đánh sau này hết bảo trì ,đánh sẽ tốt hơn....
Ý bác là lamviec247 hả? :)))

ai nhận tiền rồi up lên phát nào! id suspend của mình vẫn chưa nhận tiền!

dự án này ban ngày thì đứng hình suốt

..

Giá tốt, thanh toán lại nhanh gọn, em đang làm cho bác đây!

ừ vậy thời gian đó sever Fast.. có bảo trì mà nó lại nói hả các bác,,,vụ giá tiền giảm xuống , nó giảm xuống tới 18k mà mới áp dụng tuần này , nó lại bảo nó đã cố gắng giữ giá 1 thời gian rùi, ko chịu nổi nữa nên phải giảm xuống 18k, các bác có thấy câu nó nói có vấn đề ko

ai nhận tiền rồi up lên phát nào! id suspend của mình vẫn chưa nhận tiền!​

ai nhận tiền rồi up lên phát nào! id suspend của mình vẫn chưa nhận tiền!​

ng`ta nhận từ hôm thứ 4 rùi bạn ơi, pm yh or mail cho r2s đi =.= ~ chứ lên đây kêu rào biết đến bao giờ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week