Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Chỉ có bố con nhà thằng wanwan mới biết chơi fast thì phải :)) Ngày éo nào vào cũng thấy nó khoe của mà ngứa mắt, oai vl~, đầy người 1k5 - 2k code/h ko khoe thì mày khoe cái éo gì ở đây. vl vl vl ~
hotonhuy nói nó sắp tàn thì tung cái hình trấn an thôi
khoe mẽ gì đâu :|

Chỉ có bố con nhà thằng wanwan mới biết chơi fast thì phải :)) Ngày éo nào vào cũng thấy nó khoe của mà ngứa mắt, oai vl~, đầy người 1k5 - 2k code/h ko khoe thì mày khoe cái éo gì ở đây. vl vl vl ~
attachment.php
mún theo robinson ra đảo ah, ko dc cay cu thế chứ

Trẻ trâu . Tìm giùm tao 1 bài KHOE CỦA đi rồi tính tiếp. 900 code chứng tỏ FT vẫn load tốt. Chứ mày thấy tao 4,5 ngày mới dc có...2,1$ thì tao KHOE cái loằn gì

thui bữa sau đừng khoe nữa k nhìu ng ghen ăn tức ở ông ạ, im mà sống làm đc cả đống

làm sao gõ ngày 5$ vậy mấy pro

Gõ khuya thì mau đạt nhất. Từ 01h sáng tới 06h sáng. Còn ko thì làm sáng sớm + buổi tối. Bảo đảm 1 ngày có thể đạt 5$ .

mấy bác hôm gì bảo có cách tối ưu load FT thì chỉ cho e với được không vậy :-<, chứ tình hình load chậm quá 2 acc rồi mà vẫn chậm chả hiểu làm sao :(. Mà mấy bác hay kêu FT khắc nghiệt, chả hiểu sao chứ e cũng mới làm hơn tháng nay gõ lúc đầu còn cẩn thận chứ bây h gõ nhiều khi cũng chả phân biệt mà chả sao cả :)), không suspend cũng chưa fired lần nào =))

tuần này có vẻ như là nhanh hơn tuần vừa rùi đó, chiến mạnh thôi

chiến mạnh, kết quả là đi mất 5em từ sáng tơi h.:binhsua04:

Xèng về rồi :) :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803