Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
ko biết bạn còn quản lý Fast ko?

mình mún hỏi, từ 26/2 tới giờ mình vẫn chưa dc pay, nhưng trong payment info thì stt là "PAID" (paid zô VCB và PM)

gởi ticket bên support 2 lần (1 lần gần cuối tháng 3, 1 lần 2/04), rồi gởi mail đến payment hỏi, vẫn ko dc trả lời =.=

nếu do chưa đủ 5$ thì ko pay chứ, nhưng đằng này ghi PAID và reset hết nhưng trong tài khoản ko có xu nào ~

Bạn lấy proof cho mình lịch sử thanh toán trước ngày 05March để mình xem và giải quyết.

tổng kết từ hôm thứ 3 mà hôm nay chủ nhật nó vẫn chưa chịu pay, các bạn nên làm ít dự án này vì làm nhiều nó xù 1 mớ là khổ... vì ai?????????????????

Mình cũng chưa nhận được tiền của Fasttypers RS vào thứ 3 vừa rồi, Còn ai chưa nhận được pay vào điểm danh nhé:(

Last edited:
Tiền gì của RS cậu?
À là tiền Reset của dự án Fasttyper vào thứ 3 vừa rồi ấy, giờ chưa nhận được, có người nhận được rồi người thì chưa nhận được, chẳng hiểu Fasttyper làm ăn kiểu gì nữa:(

Mới nhắn tin cho admin hỏi và câu trả lời là ở trên.
"Vâng, sẽ gửi trong buổi sáng ngày mai."
Hì cảm ơn bạn nhé. Chúc bạn ngủ ngon:)

Bạn lấy proof cho mình lịch sử thanh toán trước ngày 05March để mình xem và giải quyết.

mình thấy thông báo bạn và bên fast chấm dứt vs nhau ngày 15/03 đúng ko? mà vì sao chỉ tính proof trc 05/03??

p.s: đã inbox ~

Dự án Fasttyper đã pay tuần từ 02/04/2014 đến 08/04/2014 nhé các bạn:)

FASTTYPER đã nổi loạn. đề nghị cập nhật tình hình liên tục trong 24h nhé anh em.:)

đến huế kiếm thằng TRAN DUC HUNG thôi, nói trước rồi mà các bác ko nghe, lần này nó gom 1 mớ rồi.

Haizzz, kiếm chút tiền mà sao lắm biến cố quá vậy hà." Login failed. Please check your User Name and Password ".Thế này là làm sao? Vừa login vào bềnh thường, logout ra chút xíu vào lại báo thế là làm sao Fasttypers???????????????

tất cả những ai có panel FT do TRan Duc Hung tao thì check lại đi. fire het rùi

tất cả những ai có panel FT do TRan Duc Hung tao thì check lại đi. fire het rùi
Của mình là ID tự lập không phải của R2 mà sao cũng bị?:(

làm việc thấy bị suspend nhiều không...dự án này bữa nay hình lỗi thì nhiều mà nhiều lúc bị sus mà ko biết vì sao..bỏ qua thì đúng hình lỗi thì bỏ qua nhưng vẫn cứ suspend người ta..khó hiểu...chắc mở lại nhiều quá nên giờ nó điên nó không cho làm nữa

If your admin account password do not work, please try these password 1 or 12 or 12345 once logged in, please change your password, if any of these 3 password do not work, please submit a support ticket

Đây là lời nhắn của Admin FT, các bạn làm theo đi, mình đăng nhập được bằng MK mới là 12345 rồi nhé. Chúc anh em vui vẻ nhé. G9:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week