[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

Ko biết mail của bạn nên gửi vào inbox rồi. Giúp mình tạo 1 Panel với nhé. Thanks nhiều !

bạn check inbox đi mình tạo rồi đó

- - - Updated - - -

Cái Papay đó phải có Visa mới tạo được hả bro? Hay ko cần cũng được ? Chưa dùng nên ko biết. (Mình tạo rồi nhưng chưa add thẻ Visa ko biết có được ko )
bạn có thể nhân trực tiếp qua atm thông qua captcha-vn cũng được

cái dự án này có pânel rồi có tạo acc giống như captchatypers ko nhi? tạo chổ nào vậy? giúp tớ với

click vào new user
use
pass
Full Name *
Address *
Email Address *
City *
Status chon active
submit

click vào new user
use
pass
Full Name *
Address *
Email Address *
City *
Status chon active
submit

bạn ơi còn panel thằng này ko cho mình xin 1 cái với inbox nhé :)

click vào new user
use
pass
Full Name *
Address *
Email Address *
City *
Status chon active
submit

tạo xong làm mà k đăng ký acc làm việc được =,= chỉ thì chỉ cho chót đi bạn hiền ơi

QUOTE=duckspeed;1957923]tạo xong làm mà k đăng ký acc làm việc được =,= chỉ thì chỉ cho chót đi bạn hiền ơi[/QUOTE]
cai Status phải chon active mới làm việc được để approval pending không đăng nhập được đâu

cái chỗ Login Slot mình chọn All, Night, Morning thì có gì khác nhau ko a, nếu chọn All thì rate có thấp hơn là chọn 1 trong 2 khung giờ để làm ko nhỉ?

đã nhận được thanks ông nhìu !

mà ông r2s.manager cho hỏi tí. dự án này có soft không, chứ bấm trên web load như rùa :(

QUOTE=duckspeed;1957923]tạo xong làm mà k đăng ký acc làm việc được =,= chỉ thì chỉ cho chót đi bạn hiền ơi
cai Status phải chon active mới làm việc được để approval pending không đăng nhập được đâu[/QUOTE]
Tạo giúp mình 1 panel đc ko cậu. pp: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week