[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

minh wen mất pass đăng nhập vào trang http://captcha-vn.com rùi.User của mình là mmotgm8991.Phiền bạn gửi lại pass mới vào inbox mình dc ko.Thanks ban nhìu

Đình công, kêu gọi mọi người từ VN đến nước ngoài dừng làm fasttypers thôi !!!!
Hi Vina. Bạn cũng biết mỗ project capt có thuận lợi và khó khăn riêng. Cái nào thích hợp thì làm.Chủ project đâu có ép ai phải run project của mình!Vì thế đừng nên phát ngôn như vậy- tránh hiểu lầm gây kít động

ụa fast nó cấm dùng soft xưa giờ mà ta, nó mà phát hiện 1 ID nào trong G dùng soft là ra đảo hết toàn bộ cả G

Trời !?!? Có vụ này à ??? Ko lẽ 1 mem nào đó trog Nhóm dùng soft, thì cả bọn cày web bị mất trắng $ à ?????

- - - Updated - - -

bạn cho mình biết thông tin bạn đăng ký vào inbox của mình

Anh ơi, cho em hỏi , ngoài FastTypers ra, bên a có cung cấp Panel cho dự án nào khác ko ?

Dear r2s manager ,

I have admin FT is i cannot login with

Admin id : nugroho
Password: nugroho

its Showing Password " Login failed. Please check your User Name and Password."
i think some body has Changed my password , Please send me New Password to my Mail id : [email protected]
Please help me By sending me New password by sending a private Email not in public,

If my account cannot login because get banned, please created one for me, I will work hard for FT , please your respon sir
Thank you r2s,

hello sir , can you help me my quote or please create me new account fasttypers.

Ban r2s.manager tao giup minh panell fasttyper duoc ko? minh muon thu Du an nay qua!
neu duoc thi giup minh nhe!
Acc: hoquocnam01
LR: U8079989
Neu LR ko duoc thi
PPal: [email protected]
Cam on ban nhe!
Day la lan dau tien tham gi dien dan hoi hop ghe!
hết cấp panel rồi bạn ơi,mà giờ liên lạc được bác r2s còn khó hơn lên trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week