Feeling tủi thân !

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em mới thuê 1 phòng trọ nhỏ 1 mình ở Bắc Từ Liêm dc tháng , ngày ngồi 18/24h , ở tầng 2
Mấy đứa sv ở dưới suốt ngày ríu rít chim nhau , cảm thấy buồn tình vãi các bác ạ :(, cứ đến tối là bắt đầu ồn ào , yêu đương ,
cmn chứ em 23 sắp 24 rồi mà chưa biết mùi gái thế nào , tủi vãi các bác ạ :oops: ,Dù tự nhủ rằng mình có mục tiêu của mình ko nên phân tâm vào mấy chuyện với vẩn.
Có bác nào MMO cùng hoàn cảnh với em ko

thế đã là gì. T 27t rồi, hnay sn đứa bạn, tán nó 6 năm rồi, còn ngồi nhà, k sang chơi, tặng quà gì. Cách nhau có 1km ( có lý do). đắng.
Là đàn ông - ko ngại cô đơn... :(:(

thế đã là gì. T 27t rồi, hnay sn đứa bạn, tán nó 6 năm rồi, còn ngồi nhà, k sang chơi, tặng quà gì. Cách nhau có 1km ( có lý do). đắng.
Là đàn ông - ko ngại cô đơn... :(:(
Bác 27 rồi cơ á , chịu đựng cũng giỏi ghê nhỉ :D

CF là đột kích đó hả , khuyên chú em nên bỏ game , mất thời gian , phí thời gian là phí đời :D
Có gì đâu phải xoắn ! Em làm YTB chưa tới 3 tiếng nữa /ngày nữa ,sáng cafe chơi chim cảnh bắn CF trưa về làm !chả thấy công việc nào sướng như MMO

Em mới thuê 1 phòng trọ nhỏ 1 mình ở Bắc Từ Liêm dc tháng , ngày ngồi 18/24h , ở tầng 2
Mấy đứa sv ở dưới suốt ngày ríu rít chim nhau , cảm thấy buồn tình vãi các bác ạ :(, cứ đến tối là bắt đầu ồn ào , yêu đương ,
cmn chứ em 23 sắp 24 rồi mà chưa biết mùi gái thế nào , tủi vãi các bác ạ :oops: ,Dù tự nhủ rằng mình có mục tiêu của mình ko nên phân tâm vào mấy chuyện với vẩn.
Có bác nào MMO cùng hoàn cảnh với em ko
vui lên đi, khối thằng còn đang fa mà. gần 30 tuổi rồi mà chi.m vẫn chỉ dùng để đi đá.i đây này:D

các bác phải chịu khó đi chơi tý, đặt biệt là đi với đứa nào mồm mép và quen nhiều gái ấy :D em 22 tuổi cũng đéch biết gái là gì, năm trước về quê đi chơi với thằng em họ chúa mồm mép rồi cũng quen được 1 em, giờ thì hết FA cmnr :p

có người yêu sớm để làm gì, không tiền không sự nghiệp nó cũng bỏ thôi. còn chăm chăm vô làm việc nó ... cũng bỏ, thôi thì cứ giàu trước đã, chuyện gái gú để sau bác ạ

ngoài giờ học là ngồi mt cả ngày vs offers, nc vs AM nhìu hơn cả vs gái, thế mà vẫn có gấu. Mấy bác xem lại mình đi nhá. Đừng đổ lỗi cho MMO :p
còn mấy bác nói yêu làm j trc sau nó cũng bỏ mình thì cũng nên xem lại con gấu, MMO này có nhìu bro có gấu lúc tay trắng giờ toàn thành đại gia rồi đó :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back