New FilePost.com - Up to $35 for downloads or 60% of sales&rebills (Official Thread)

sắp dủ 15$ dề requet rồi
chuẩn bị chuyển PPS kiếm rebill , mịa bữa giờ dc 7 cái sale tức chết

anh v,mmo khí dủ 15$ là dc quyền nhấn re quét hả anh, nhấn xong 3 ngày tien zia hả. mà khi nào mời chuyển plan dc anh? em nôn mún mắc ... lun^^

sắp dủ 15$ dề requet rồi
chuẩn bị chuyển PPS kiếm rebill , mịa bữa giờ dc 7 cái sale tức chết

anh v,mmo khí dủ 15$ là dc quyền nhấn re quét hả anh, nhấn xong 3 ngày tien zia hả. mà khi nào mời chuyển plan dc anh? em nôn mún mắc ... lun^^

Điên thật . . . contact kêu nó chuyển plan sale từ đầu là xong . Cần gì phải chơi download , mất 7 cái sale :))

Điên thật . . . contact kêu nó chuyển plan sale từ đầu là xong . Cần gì phải chơi download , mất 7 cái sale :))
vấn đề là ko biết sang Wj xin nó,chứ ko đã bảo=))

Filejungle cho ngon 90% sale lận. Muốn plan nào cũng tự set đươc kô cần năn nỉ thằng host. :))

thằng này ngon thiệt nhưng nó anh em nhà FS, Upstaion thì fai, chơi thử 2 ngày thấy dơnload cũng ít mà sale ko có cái nà0 nên tạm dung cuoc choi

Cái chức năng rebills của host này ngon ở chỗ nào vậy các bác, nói cho em với.
thì cái thằng mua acc tháng trc nếu nó mua tiếp tháng sau thì dc, chắc vậy?
nếu có nó hiện ra trog bảng static? mih dc $ chứ nằm ở chỗ nào là sao? ko hiu ý bác

Sau 2 ngày
help me, FP requet 4 ngày rồi vẫn chưa pay

thằng này nên request thứ mấy để dc pay sớm nhất anh fileposst
Từ CN đến thứ 5 thì sẽ nhận tiền trong vòng 30 tiếng. Mà sao ko nhận tự động thứ 2 hàng tuần :D?

Ua ma sao thẰng này 60% slae mà dc có 4.2$ ký vẬy
Đó là do bạn bán được acc 3 Days Premium ($7), chừng nào bán được plan 1 tháng thì mới được $8.4 (chưa tính tiền domain)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week