Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
:binhsua23:anh cuticuty ơi em bị lỗi ko hiển thị thống kê 2 ngày rồi anh check pm giải quyết dùm em với
đấy là do em ko có gì để thống kê 2 ngày hôm nay... em thử bỏ pre only ra mà xem.. no thống ke rầm rầm ý. em ko co down ko có sale thi nó ko thông kê đâu. pre down nó cũng không thôngs kê nhá. bên anh sẽ fix lại không có gì cũng report

Bạn xem lại acc mình dùm nha,mình post 1 ngày rùi ma ko thấy lượt down!acc:jimmytv
ko có lượt down chứng tỏ là không ai down. mình sẽ không trả lời những câu hỏi như này nữa. bên mình chỉ tính down khi complated thôi nhá. premium download cũng không tính. khác với lumfile và ryushare chỉ cần click vào link là tính lượt đown

ko có lượt down chứng tỏ là không ai down. mình sẽ không trả lời những câu hỏi như này nữa. bên mình chỉ tính down khi complated thôi nhá. premium download cũng không tính. khác với lumfile và ryushare chỉ cần click vào link là tính lượt đown
hệ thống của các bạn đúng là có lỗi đếm lượt down.
mình cũng bị tình trạng up 3 ngay liền mà không có lượt down nào.
sau đó mình lập nick mới thì lại thấy đếm lượt down và nick cũ thì vẫn không có gì.

thì ra cũng có người giống mình :binhsua172:
ai bị vào config để admin biết hướng giải quyết nhé :binhsua168:

bạn làm lại copy text thật chuẩn nhá là sẽ add được bạn type vào ko chuẩn nên ko add được site

Không được bạn ui, vả lại text gốc của bạn có thiếu dấu / để đóng thể Meta kìa, mình thêm vào để không bị lỗi nhưng add site vào vẫn báo lỗi!

Chức năng Remote Upload cũng đang bị lỗi: null filesize or wrong file path
Mặc dù trên site bạn có ghi "Insert up to 5000 URLs" nhưng add cỡ 50 link trở lên thì luôn luôn gặp lỗi!

Nói chung site chưa ổn định lắm!

Không được bạn ui, vả lại text gốc của bạn có thiếu dấu / để đóng thể Meta kìa, mình thêm vào để không bị lỗi nhưng add site vào vẫn báo lỗi!

Chức năng Remote Upload cũng đang bị lỗi: null filesize or wrong file path
Mặc dù trên site bạn có ghi "Insert up to 5000 URLs" nhưng add cỡ 50 link trở lên thì luôn luôn gặp lỗi!

Nói chung site chưa ổn định lắm!
bạn add site vào filestay lần nào chưa vây...

xin thông báo với các bạn được biết thế này hiện tại có 3 server cũ do bị full hdd nên bị lỗi lượt down.bên mình đã mua thêm vài server nữa. sau vài ngày nữa sẽ có info và chắc chắn 1 điều là bên mình sẽ auto trả lại toàn bộ lượt download cho các bạn sorry về điều này.sau đợt update lớn này chắc chắn không còn bị tình trạng này tiếp diễn.ftp+remoteupload + add site sẽ được fix sau đợt update này.thank for read.
note:các bạn an tâm mà chiến nhé bên filestay sẽ không bao giờ có tình trang cheat này cheat kia đâu xin các bạn đưng hiểu lầm....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week