Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
FIlestay không pay bank sao? WMZ rồi mình cũng chuyển sang VND ah

Cái ô public trong file manager để làm gì vậy bác, ko tích vào ô đó mà đem file đi share có đc không vậy?
Trong Account Setting có mục add site, vậy có được tính sale site ko bác Cuticuty, Em thấy mấy cái proof trên chả cái nào có sale site cả.

Cái ô public trong file manager để làm gì vậy bác, ko tích vào ô đó mà đem file đi share có đc không vậy?
Trong Account Setting có mục add site, vậy có được tính sale site ko bác Cuticuty, Em thấy mấy cái proof trên chả cái nào có sale site cả.

pulice la de share file ( file nao tick vao pub thi no' hien nhu kieu foder, ) sale site dc 5% con cac pro tren ko co' sale site la vi ho. dung hidden link het roi =)) thi lay dau ra sale site,
bac cuty cho em hoi. accc em pre ma dow dc co 30gb no ko dow dc nua, lam em phai buy them 1 cai nua~ va cung ko dow dc, ( bi tu dem qua roi, do loi~ sever hay la bi lam sao ha bac)

có sale site bạn à. cứ add bình thường nhá.. mấy bạn kia là post forum hoặc dle... ko có site riêng nên thế.. nhiều người site riêng có sale site nhung các bạn y ko show proof thôi

site và paygate đã ổn định chưa vậy admin? paygate của bạn có sợ bị bựa giữa chừng như thằng avangate không?

site và paygate đã ổn định chưa vậy admin? paygate của bạn có sợ bị bựa giữa chừng như thằng avangate không?
paygate ngon rồi bạn nhá... tuần sau có cả paygate riêng filestay nữa.. nọi dung ko phải lo vấn đề paygate nữa

[SUB]Up poof nào, mới chơi 5 ngày, tạo 1 chủ đề ở 1 forum xong thôi, ai ngờ hôm này vào lại thấy:
[/SUB]
2012-12-165 / $01 / $8.4435$0$0$8.4435

Số mình đỏ thật! :binhsua11:

[SUB]Up poof nào, mới chơi 5 ngày, tạo 1 chủ đề ở 1 forum xong thôi, ai ngờ hôm này vào lại thấy:
[/SUB]
2012-12-165 / $01 / $8.4435$0$0$8.4435

Số mình đỏ thật! :binhsua11:

có duyên chăng :D....................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644