Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
filestay hnay có pay k nhỉ . bấm muộn nên k đc pay trc noel
đang pay các bạn đợi tý sẽ đến lượt thôi..
vấn đề kid bên mình đang del... sẽ có bảng thông kê ai duoc bonus.. sử lý từ từ nhiều bạn report quá ko thể làm hết đươc. nhiều link trùng nữa

đang pay các bạn đợi tý sẽ đến lượt thôi..
vấn đề kid bên mình đang del... sẽ có bảng thông kê ai duoc bonus.. sử lý từ từ nhiều bạn report quá ko thể làm hết đươc. nhiều link trùng nữa

Ai report trước kiểm tra link nếu còn sống và là kid thì xóa acc thằng đó đi, ghi nhớ người report đó.
Ai đến sau thì link đã xóa mất rồi, khỏi quan tâm. Cứ thế link sống và kid thì xóa liền
Vấn đề là có nhiều địa chỉ để report, khó xác định ai trước ai sau
Về sau dù mọi người thấy link kid, nhưng check link đã die thì họ ko cần report nữa

Last edited by a moderator:
tre em tam bao tuoi vay bac ?

dưới 18t là ko được rồi mặc dù mấy em teen từ 13-17 tuổi bây giờ lớn rất nhanh kiểu em Hồng Quế - Bảo Trân :), thật ra nếu bây giờ 2 em ấy có phim 3x nhưng nếu không biết tuổi thật thì cũng không sao do tướng tá đã phát triển quá hoàn chỉnh ;)). Chừng nào thấy mấy clip như con nít, nhìn chẳng hứng thú gì tự hiểu gặp cảnh sát.
Nói tóm lại, dưới 18 tuổi = cp

treo nửa ngày up lên host này giờ thì ko vào đc nữa :(

mấy ngày rồi mà sao mấy site cp vẫn bình thường vậy nhỉ? report thì ko dc nhận $, link thì vẫn sống nhăn

site cp: nudekid.net

đã del acc va del link .. bên mình đang khá bạn ko thể làm hết ngay được.. đợt tới sẽ list những bạn được bonus và trả tiên.
Đề nghị các bạn nên report inbox thôi ko report ở đây... người xấu có thể làm theo..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,108
173,188
Latest member
lovanvo

Most viewed of week

Most discussed of week