Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.

timchankinh

Junior
Reactions
592
MR
0.001
Thank bác đã ghe qua...chúc bác cúng đắt khác phục phụ cho anh em ptu phát triển

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Đang test trên server khác bạn à khi nào ổn định sẽ public cho anh em
Mong sớm để còn chiến, chứ ko hiểu sao cái zoom trên VPS e nó như rùa ý. Chuẩn bị chỉ chơi 3 host Việt thôi nào. Rapid chắc cũng sắp sập rồi

cuticuty

Newbie
Reactions
219
MR
0.000
Mong sớm để còn chiến, chứ ko hiểu sao cái zoom trên VPS e nó như rùa ý. Chuẩn bị chỉ chơi 3 host Việt thôi nào. Rapid chắc cũng sắp sập rồi

Bạn thử Flash upload xem.Hoặc remote upload từ vps cung khá nhanh.

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

Chào mừng bác cuticuty đã trở lại :binhsua144:
Thank !bạn này có năng khiếu chem gió quá...

Last edited by a moderator:

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
remote upload "Generating links..." có vẻ lâu nhỉ :D. remote dùng rapidgator link (5link, 499MB/link),100% nó đứng có gần cả chục phút bác ợ

remote upload "Generating links..." có vẻ lâu nhỉ :D. remote dùng rapidgator link (5link, 499MB/link),100% nó đứng có gần cả chục phút bác ợ
Rappidgator đang có 1 số thay đổi về code nên vậy.. bên mình sẽ test và fix sớm nhất cho các bạn. Thank for report

khi nào có ftp thì mình sẽ chơi host bác
Sắp tới sẽ có ftp...Bây giờ bạn cũng có thể chơi mà. Upload bằng zoom cũng rất nhanh và đơn giản. bạn có thể xem hướng dẫn ở page 1 cua mình.Nếu gặp bất kỳ khó khăn nào cứ PM mình nhá. Good lucky and thank you

Sắp tới sẽ có ftp...Bây giờ bạn cũng có thể chơi mà. Upload bằng zoom cũng rất nhanh và đơn giản. bạn có thể xem hướng dẫn ở page 1 cua mình.Nếu gặp bất kỳ khó khăn nào cứ PM mình nhá. Good lucky and thank you
Hic. Chả biết thế nào chứ mình lỗi tùm lum ah.:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week