Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Call me! Call me!
Bạn ơi cái tool z-o-o-m.Có vài site add không được nó chỉ add được mỗi filestay để chữ YES thôi.Và cái extabit sao nó không cho upload nhỉ nó để là the temporary disabled là như thế nào nhỉ.Bạn ơi bạn có acc Premium fshare không.cho mình xin cái file reg xài ké với nhé

Bạn ơi cái tool z-o-o-m.Có vài site add không được nó chỉ add được mỗi filestay để chữ YES thôi.Và cái extabit sao nó không cho upload nhỉ nó để là the temporary disabled là như thế nào nhỉ.Bạn ơi bạn có acc Premium fshare không.cho mình xin cái file reg xài ké với nhé
zoom mot so site bạn phải mua key mới add được. hoạc là ref cho bọn zoom. chỉ một số site zoom cho add free thôi ví dụ như site mình. bện mình chỉ code hỗ trợ các bạn remote thôi. không cấp acc pre cho các bạn được. muốn remote các bạn phại tự có acc

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

cuticuty ơi, lại lỗi remote từ filefactory & extabit rồi, hay các bác trên đây up bằng VPS nên host nghẽn rồi chăng ?

Hic, tính mua vài acount để remote sang bên Filestay, ấy vậy mà mấy bác trên nói thế làm mình ngại =((

Cho hỏi sửa remote xong chưa?
Mình test lại remote đang bình thường. Remote thi thoảng gặp lỗi là điều không tránh được bàn à. còn tùy vào máy chủ bên host bạn có acc pre nua. Server bên mình vẫn bình thường chưa có hiện tượng quá tải các bạn yên tam nhá. các bạn muốn remote thêm host nào. PM cho mình nhá ( cho mình mượn acc pre đẻ code luôn, xong các bạn đổi pass mình không lấy của các bạn làm gì đâu)

Last edited by a moderator:
do lỗi file hoặc gần up xong thi kết noi mạng của vps có vấn đề. Mình đang up bình thường mà có sao đâu
ko phải đâu anh, rapidgator nhiều khi đỏ chóe nhưng vẫn lên file
Ryushare lúc mới ra cũng bị thế, pm admin phát fix xong ngay
nhưng filestay thì ko lên file

ko phải đâu anh, rapidgator nhiều khi đỏ chóe nhưng vẫn lên file
Ryushare lúc mới ra cũng bị thế, pm admin phát fix xong ngay
nhưng filestay thì ko lên file

để mình nghiên cứu. Lỗi này hay gặp ko bạn. zoom nó có báo lỗi như nào không. ko biết erro gì khó fix. bạn up cho mình cai erro trong log của zoom được chứ

Last edited by a moderator:

dgroup9x

Junior
Reactions
126
MR
0.001
Thêm FTP upload đi anh zai ơi.

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

Mà trên topic ghi thanh toán Paypal, WMZ. Trong site có cả LR vậy có tự động thanh toán LR không a. Hay phải request ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week