Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
em doc ky rule pay di. request lien tuc the. Bên anh ko có kế hoạc đổi tiên sang wmz kip

khi rq $ dc cộng dồn vào mà anh. chẳng lẽ lại tách ra pay :((

nếu ko đổi dc sang wmz có thể ex sang bank hoặc lr cũng dc. chứ ai lại cộng dồn $ rùi đi pay lẻ bao giờ

em rq trước thứ 7 tuần trước. sau đó lại đủ rq tiếp, $ nó cộng thêm vào. tổng $ dc pay 1 lần vào thứ 3 tuần sau là hợp lý rùi còn gì. nó có tách ra

thành 2 lần pending đâu mà ko đúng rule

Last edited by a moderator:
khi rq $ dc cộng dồn vào mà anh. chẳng lẽ lại tách ra pay :((

nếu ko đổi dc sang wmz có thể ex sang bank hoặc lr cũng dc. chứ ai lại cộng dồn $ rùi đi pay lẻ bao giờ

em rq trước thứ 7 tuần trước. sau đó lại đủ rq tiếp, $ nó cộng thêm vào. tổng $ dc pay 1 lần vào thứ 3 tuần sau là hợp lý rùi còn gì. nó có tách ra

thành 2 lần pending đâu mà ko đúng rule
uhm cộng dồn thì đúng rồi. em request hôm nay thì tuần sau mới được pay nhá.

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

FreeNode sao ko thấy bot đâu vậy anh.
lúc đo server bot restart em nhá. giờ ok rồi đó

uhm cộng dồn thì đúng rồi. em request hôm nay thì tuần sau mới được pay nhá

ko em rq từ hôm thứ 3 tuần trước cơ. nhưng đến hôm qua lại đủ 20 EUR nên ấn rq tiếp. thấy $ nó dc cộng dồn. mai làm dc pay hết phải ko anh

ko em rq từ hôm thứ 3 tuần trước cơ. nhưng đến hôm qua lại đủ 20 EUR nên ấn rq tiếp. thấy $ nó dc cộng dồn. mai làm dc pay hết phải ko anh

ko đc pay :)) :)) .

bác req lần 2 vào hôm qua, là xem như req cho tuần này -> tuần sau paid :), đó là theo #1. (ko tính yếu tố khác nhá :D)

bác req lần 2 vào hôm qua, là xem như req cho tuần này -> tuần sau paid :), đó là theo #1. (ko tính yếu tố khác nhá :D)

haizz. cùng anh em ptu Việt sao ko linh động chút dc nhỉ.

với lại nếu như bác nói thì phải tách ra 2 lần pending chứ. đằng này cộng dồn lại 1 lần. nếu pro nào chơi tốt họ cứ 1 ngày rq 1 lần. thế chủ host

cứ ngồi mà tính $ từng ngày để pay à. ko hợp lý cho lắm. theo mình cứ như bên lumfile cộng dồn $ đến thứ 3 pay tất cả các pending trước thứ 6

tuần trước. vậy đơn giản hơn

bác chủ thớt ko online support nữa à :(

thì cái này theo như chủ thớt nói thì giống như lumfile mà, ko phải là chốt vào thứ 6 còn gì, bác req lần 2 vào cn thì là qua tuần này rồi.
bác có việc gấp cần $ thì pm chủ thớt xin paid luôn :))

Last edited by a moderator:
haizz. cùng anh em ptu Việt sao ko linh động chút dc nhỉ.

với lại nếu như bác nói thì phải tách ra 2 lần pending chứ. đằng này cộng dồn lại 1 lần. nếu pro nào chơi tốt họ cứ 1 ngày rq 1 lần. thế chủ host

cứ ngồi mà tính $ từng ngày để pay à. ko hợp lý cho lắm. theo mình cứ như bên lumfile cộng dồn $ đến thứ 3 pay tất cả các pending trước thứ 6

tuần trước. vậy đơn giản hơn

bác chủ thớt ko online support nữa à :(
Đã giải quyết trên yahoo. cho em.

lỗi này là sao chủ host nhỉ "This file reached max downloads limit" (thấy kêu trên tehparadox :()

show proof nhỏ xíu của mình, cho a e có khí thế :))

cffd3846e12b53ccc308853ef527df08_45400958.5292012123004pm.700x0.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week