Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Mình thích Paygate có CC vì hầu như thằng nước ngoài nào cũng có!Đang tính làm một site riêng,nếu chiến link Filestay không thì bác chủ host có hỗ trợ gì không nào?
Bác ấy hỗ trợ cậu 65%/sale + 5%/site sale :D... Ngoài ra mình không biết

Chắc có thể up pre cho mình nữa chứ!

chỉ cần chiến dc 1 sale là có thể up lên pre 1 tháng rồi cần gì support nữa. bạn cứ chiến đi nếu đảm bảo dc sale đều sẽ dc support nhiều cái chứ đâu chỉ up pre

Date Downloads Premium Sales Referrals Websites Total
2012-06-20 57 / $0.333 0 / $0 $0 $0 $0.333
2012-06-21 48 / $0.323 0 / $0 $0 $0 $0.323

chem di các pro đói thối mồm
1000dl:10$

cái zoom của bác ở trang 1,sao chỉ chọn số tập tin tải lên lúc là 1file thôi nhỉ.không có lựa chọn nhiều hơn :-|

:binhsua10: paypal của admin là paypal vn hay USA zây

Bác Cuticuty có cho phép mình mua pre qua LR ko, tại làm Moneybooker hay Paypal phiền quá, phải đòi hỏi Credit Card, nếu được thì PM cho mình số tài khoản LR nhé (yên tâm, mình sẽ gửi dư hơn số tiền filestay đòi hỏi, tại gửi qua LR thì nó trừ phí mà, thanks)

Bác Cuticuty có cho phép mình mua pre qua LR ko, tại làm Moneybooker hay Paypal phiền quá, phải đòi hỏi Credit Card, nếu được thì PM cho mình số tài khoản LR nhé (yên tâm, mình sẽ gửi dư hơn số tiền filestay đòi hỏi, tại gửi qua LR thì nó trừ phí mà, thanks)
OK Pm mình mình sẽ PM

FTP như thế nào bạn, ftp.filestay.com toàn ko kết nối đc
Bên mình đang add thêm server fpt. tạm thời không up được ftp bạn à. bạn thông cảm up bằng zoom nhá. mình để ở page 1 cũng rất nhanh. mình sẽ config xong server sớm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week