New Fileza.NET - 65% PPS | 65% Rebill | 20% Ref - Payment WMZ/PP/BANK/LibertyReserve

Số báo danh 97 :D :)) Thần tài rồi đẹp quá :) không biết có Remove từ RYU sang được không nhể cậu nhể :)
Khoảng 6k file :D

Hì, ftp rất tốt, cho tớ hỏi khi pay sẽ chuyển qua wmz chứ, có quy đổi 1 euro = 1,3wmz ko vậy bạn?

Hì, ftp rất tốt, cho tớ hỏi khi pay sẽ chuyển qua wmz chứ, có quy đổi 1 euro = 1,3wmz ko vậy bạn?

Chào cậu. Tỉ giá giữa USD và EUR được tính dựa theo paypal tại thời điểm thanh toán như đã nói ở đầu topic nhé cậu

2012-06-23 177 / $0 eur 1 / $5.4 eur 0 / $0 eur $0 eur $0 eur $5.4 eur
2012-06-24 191 / $0 eur 1 / $5.4 eur 0 / $0 eur $0 eur $0 eur $5.4 eur
2012-06-25 38 / $0 eur 0 / $0 eur 0 / $0 eur $0 eur $0 eur $0 eur

Close Affiliate
June 25th, 2012

Dear all,
Since 06/25/2012, we closed affiliate. All earned money of our members will be paid as soon on next schedule.

Regards,
Fileza.NET Admin

WTF?

Mới lên đã ngỏm củ tỏi rồi à :binhsua10:

Chào bạn. Fileza.NET close aff vì không muốn kiếm đc ba cọc ba đồng mà ảnh hưởng tới bản thân của bqt Fileza.NET
Tại thời điểm này, uploader là người được hưởng lợi nhiều nhất.
Mình thừa nhận mình yếu, tại vì cỡ như megaupload + oron cũng không tránh khỏi tai họa, và mình cũng hiểu sâu xa nó
như thế nào vì mình đã từng là người trong cuộc. Cho nên mong các bạn đừng có nói này nói nọ hộ mình.
Mình đã payout cho tất cả uploader kiếm được tiền từ Fileza.NET
BQT check hộ mình nhé, nếu không có vấn đề gì thì close topic hộ mình cũng được vì mình sẽ không support trên forum nữa nhé.
Cám ơn mọi người đã ủng hộ

Chào bạn. Fileza.NET close aff vì không muốn kiếm đc ba cọc ba đồng mà ảnh hưởng tới bản thân của bqt Fileza.NET
Mình thừa nhận mình yếu, tại vì cỡ như megaupload + oron cũng không tránh khỏi tai họa, và mình cũng hiểu sâu xa nó
như thế nào vì mình đã từng là người trong cuộc. Cho nên mong các bạn đừng có nói này nói nọ hộ mình.
BQT check hộ mình nhé, nếu không có vấn đề gì thì close topic hộ mình cũng được vì mình sẽ không support trên forum nữa nhé.

PTU lại có bão rồi sao? ko biết mấy host kia thế nào nữa

Cảm ơn bạn, rất tiếc vì ko đc làm việc trên fileza nữa :) chúc mọi điều tốt lành

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom