SCAM FinAlianza - finalianza.com

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
híc nghe lời bác ăn chơi vỡ đầu nói có thể chơi đc 10 ngày nên qua em theo 50$ plan 3 ngày :(

Hôm qua thấy trang này mua quảng cáo ở mmo4me :)) =))

Nếu mua banner thì lên mấy nơi chuyên về hyip để quảng cáo, chứ mua ở đây lượng view về hyip thấp :v chỉ toàn newbie mà newbie thì tiền ít đâu chơi đc nhiều. mấy tay cáo già về hyip đâu có thèm để ý quảng cáo ở đây làm chi

Thấy bác mod bảo chơi cả 9-10 ngày nữa, mình đang đi vay tiền định táng 2000-3000 chơi, may mà admin scam sớm, admin mà chờ thêm có phải có thêm 2-3000 từ mình không cơ chứ kakaka

P/S : site này mà dụ được gà chắc là toàn gà nhà admin nuôi :)) giờ tới dịp thì mang ra thịt đãi khách :)) Khổ thân admin site này ế khách quá =)) tốn 1 mớ tiền quảng cáo mà chả ra đâu vào đâu, đói quá đành phải mang mấy con gà nhà ra thịt, thương quá thương quá :-j

Hôm qua thấy trang này mua quảng cáo ở mmo4me :)) =))

Nếu mua banner thì lên mấy nơi chuyên về hyip để quảng cáo, chứ mua ở đây lượng view về hyip thấp :v chỉ toàn newbie mà newbie thì tiền ít đâu chơi đc nhiều. mấy tay cáo già về hyip đâu có thèm để ý quảng cáo ở đây làm chi

Thấy bác mod bảo chơi cả 9-10 ngày nữa, mình đang đi vay tiền định táng 2000-3000 chơi, may mà admin scam sớm, admin mà chờ thêm có phải có thêm 2-3000 từ mình không cơ chứ kakaka

P/S : site này mà dụ được gà chắc là toàn gà nhà admin nuôi :)) giờ tới dịp thì mang ra thịt đãi khách :)) Khổ thân admin site này ế khách quá =)) tốn 1 mớ tiền quảng cáo mà chả ra đâu vào đâu, đói quá đành phải mang mấy con gà nhà ra thịt, thương quá thương quá :-j
ý bác là bác ăn chơi vỡ đầu làm admin à :(

ấy chết, bác nói thế e lại bị hiểu lầm hô hô. E đâu có nói ai là admin đâu , mong bác đừng quy kết thế kẻo em lại bị dư luận lên án hô hô hô. E chỉ bảo là admin tốn tiền mời khách tới nhà, lại tốn thêm 1 đống thịt gà nhà nuôi lâu đem ra làm cơm, ấy vậy mà khách đâu chẳng thấy, chỉ thấy mất gà và mất tiền há há

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.591
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook

Mình chỉ chơi $10, và giờ cũng mất $10
Nếu mình là admin, biết admin, quen admin .... thì mình cả đời này không phải là người, là loại chó.
Mình bị tài nạn nên chỉ ở nhà cho đỡ buồn, chí ko nhiều tiền chơi cái nào, chơi cả GBWLTD.com cũng chỉ $10.

Còn thằng nào ngày xưa hỏi mua hay mình định cho domain ko được thì tìm cách nói đểu về mình thì cũng loại đàn bà, nhục, chó chứ *** phải người !
Hết

hehe vui nhỉ cậu nhỉ :)) mà cậu có bị scam ko :)) Mình định dep lớn, may mà admin scam sớm, ko ăn quả cam lớn chắc bị tổn thương não khỏi chơi hyip gì nữa :))))

Tớ chưa đủ pro để chơi những thể loại site như này!!!!!!!!!!! Năm ngoài thì cặp Blacklotus + GENIUSGUARD.COM vào thời điểm này fast cam nhiều không đếm xuể, năm này thì OVH hoặc Sharteck + GENIUSGUARD.COM có chất lượng hơn chút nhưng tớ không dám chơi!!!!!!!!!!!

Tớ chưa đủ pro để chơi những thể loại site như này!!!!!!!!!!! Năm ngoài thì cặp Blacklotus + GENIUSGUARD.COM vào thời điểm này fast cam nhiều không đếm xuể, năm này thì OVH hoặc Sharteck + GENIUSGUARD.COM có chất lượng hơn chút nhưng tớ không dám chơi!!!!!!!!!!!

Ok, vậy chúng ta lại tiếp tục tu luyện để PRO hơn thôi :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week