Ask Forex: Anh em cho hỏi gấp?

Octafx spreads cực thấp, thích hợp lướt sóng ngày đây, verify lại nhanh, vote 1 phiếu.

Spreads thấp đâu phải là tiêu chí hàng đầu cho việc chọn broker đâu bác ;)) .

Hehe, spread thấp thì tốt chứ bác, nhưng vốn lớn thì mới tiếp cận được công nghệ ECN spread có 0.3 pip-0.5 pip. Còn TK thấp thì phải chịu spread cao thôi :D

E lướt sóng ngày, spread thấp ok chứ bác, giữa 3 pips với 1 cái nào lợi hơn, hơn nữa sàn này cũng uy tín, uy tín + spreads thấp vẫn ok hơn uy tín + spread cao mà.

Hehe, spread thấp thì tốt chứ bác, nhưng vốn lớn thì mới tiếp cận được công nghệ ECN spread có 0.3 pip-0.5 pip. Còn TK thấp thì phải chịu spread cao thôi :D
Spread thấp thì có lợi gì đâu khi các bác ấy chơi bên sàn DD ;)) . Nó requote cho phát thì spread cũng giãn đến 10-20 pips =)) .

Spread thấp thì có lợi gì đâu khi các bác ấy chơi bên sàn DD ;)) . Nó requote cho phát thì spread cũng giãn đến 10-20 pips =)) .

ECN là broker NDD nhé :D. Nó lấy đúng spread ở bank luôn. Nhưng có com, mà com cũng chả đáng

ECN là broker NDD nhé :D. Nó lấy đúng spread ở bank luôn. Nhưng có com, mà com cũng chả đáng
Bác quên là bác ở trên chỉ chơi lướt sóng à ;)) . ECN tỉ lệ đòn bẩy 1:100 thì sao mà lướt được =)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week