Help forex: cháy nhiều lần với số tiền nhỏ hơn cháy một lần với cục tiền to(newbike ôm hận)

Đọc comment của mọi người mình thấy thú vị quá trời luôn ! Chỉ biết nói lời cám ơn các bạn đã làm sôi động box Forex. Chỉ khuyến khích thảo luận không khuyến khích tranh cãi, để thuyết phục hơn người đang thảo luận với mình các bạn nên tìm nguồn dẫn chứng nữa nhá ! :)

Sell GA tại 1.48123
Vẫn còn 2 lệnh sell GU 1.5609 và 1 lệnh buy EA 1.17150 bên tk kia nhưng như thế đủ rồi với lại ko muốn public tk chính. Cặp EA mình nghĩ nó có thể loss nhưng tổng thì profit là win rồi chứ j`. Tất cả các lệnh vẫn open chưa chốt. Thế đủ thắng market chưa cậu
Mình đã trải qua thời của các cậu rồi. Bảo thủ cực kì. Forex đừng có cứng nhắc, uyển chuyển theo nó thì mới thành "business man" được, chưa nói tới "successful" nhé

Rất đúng. Thà tham gia sàn uy tín, để dòng tiền của mình tác động vào thị trường, chứ mấy sàn kia chắc j mình open mà làm giá dịch chuyển dc(vì lệnh có được NH nhận đâu)

em đang phấn đấu, biết bao giờ mới đủ 50$ đây, vẫn biết là dục tốc bất đạt,:binhsua57:<vốn của em toàn đánh capcha mà có nên không được nhiều>

hehe. hóng tí. theo vịt nghĩ để thị trường dao động được 10p thì k có con số cụ thể nào cả. phụ thuộc vào tin tức và tổng số tiền đang đặt lênh. :)) :binhsua57: chúc m.n kiếm được nhiều $

em đang phấn đấu, biết bao giờ mới đủ 50$ đây, vẫn biết là dục tốc bất đạt,:binhsua57:<vốn của em toàn đánh capcha mà có nên không được nhiều>

Forex là sân chơi bạn ey, tức là khi nào bạn thừa tiền dư dả + đam mê nó hẵng chơi ko chẳng may số tiền ki cóp bấy lâu ko cánh àm bay lại than thở, nó oái oăm thế đấy, nói cách khác đã chơi phải chấp nhận mất trước đã

Sell GA tại 1.48123
Vẫn còn 2 lệnh sell GU 1.5609 và 1 lệnh buy EA 1.17150 bên tk kia nhưng như thế đủ rồi với lại ko muốn public tk chính. Cặp EA mình nghĩ nó có thể loss nhưng tổng thì profit là win rồi chứ j`. Tất cả các lệnh vẫn open chưa chốt. Thế đủ thắng market chưa cậu
Mình đã trải qua thời của các cậu rồi. Bảo thủ cực kì. Forex đừng có cứng nhắc, uyển chuyển theo nó thì mới thành "business man" được, chưa nói tới "successful" nhé

Rất đúng. Thà tham gia sàn uy tín, để dòng tiền của mình tác động vào thị trường, chứ mấy sàn kia chắc j mình open mà làm giá dịch chuyển dc(vì lệnh có được NH nhận đâu)

Wow, ngủ dậy cặp EA lại up đúng theo ý mình. Coi như may mắn :">

M định k comments topic này nữa, nhưng cứ càng đọc càng phải comments, hajzzz.

Trong nước thì đại gia trong nước, quốc tế thì đại gia quốc tế =))

Đại gia trong nước mà đòi thao túng forex á =))

do đâu mà bác có những thông tin như thế, hay là đoán mò

Qua kinh nghiệm và suy luận của m thôi. Mà thực tế nó là vậy :binhsua163:

Thực tế là do mất 100$ nên e mới thấy được là mình còn quá ít kinh nghiệm, giờ chuyển về chơi AGEA với 0.0001 lot, chơi để học hỏi lại. Nếu không mất tiền thì vẫn nghĩ là mình đã khá ổn, dù đã đọc và thấy có quá nhiều rủi ro)... Nhưng cảm giác bị mất đó thiệt là kinh khủng

chốt lại ngày hôm nay nào, các bác có kiếm được khá không, hôm nay cặp tiền eur/usd biến động mạnh nhưng khá là có quy luật, bác nào tinh là hôm nay ăn đủ nhé, :binhsua57:

Thực tế là do mất 100$ nên e mới thấy được là mình còn quá ít kinh nghiệm, giờ chuyển về chơi AGEA với 0.0001 lot, chơi để học hỏi lại. Nếu không mất tiền thì vẫn nghĩ là mình đã khá ổn, dù đã đọc và thấy có quá nhiều rủi ro)... Nhưng cảm giác bị mất đó thiệt là kinh khủng
xin chúc mừng cậu, chơi ở AGEA chính là đi tu rồi, với đòn bẩy thấp như vậy không thể đánh nhiều được, lúc nào cậu có thể up 2 lần tài khoản của mình< cậu có thể xuống núi rồi>, cố lên nhé, tớ chơi ở đấy nhưng đánh thấy bứt rứt quá, mỗi lệnh ăn nhiều lắm được 0,xxxx$, he he

đã vào lệnh sell ở điểm 1,24175 và đặt stop loss 30 pip, ko đặt T/P
đi ngủ thôi, chúc bác nào đọc được commen này ngủ ngon, ngày mai suôn sẻ nhé các bác:binhsua160:

đã vào lệnh sell ở điểm 1,24175 và đặt stop loss 30 pip, ko đặt T/P
đi ngủ thôi, chúc bác nào đọc được commen này ngủ ngon, ngày mai suôn sẻ nhé các bác:binhsua160:

lệnh của bạn ngon đấy. :)) nhưng mình nghĩ nó chạm kumo D1 rồi mới quay xuống :D. theo mình là vậy

mới chơi dep bao nhiêu mà kinh khủng thế. acc contest hoặc 1 2$ acc cent thôi chứ :-ss

700$ !! mới chơi ngày đầu tiên luôn !!!

lệnh của bạn ngon đấy. :)) nhưng mình nghĩ nó chạm kumo D1 rồi mới quay xuống :D. theo mình là vậy

xin chúc mừng, mình dính SL rồi, chúc các bác ngủ ngon lần nữa, bác nào còn thức em khuyên nên canh lênh sell nhé, chắc chắn giá sẽ giảm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week