Forex từ newbi tới pro - cùng chém gió với sàn exness đòn bẫy 1:2000 !

Status
Not open for further replies.

trandongphat

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
CLOSE TOPIC....
CLOSE SUPPORT.
CÓ GÌ PM QUA YM CHO P...THANKS

YM: trandongphat

Last edited by a moderator:
chưa biết cái này là j . có phải đầu tư $ vào ko nhỉ ? mà chủ thread có chỉ dạy newbie ko ? :"> hihi

sau nhiều tháng là bao nhiêu tháng thế bác.cũng muốn tìm hiểu thằng này.up lên mọi người vào xem.

đã có người up rồi bạn :binhsua44: forex thì bạn cho ngta chiến lược hay hơn là RCB :binhsua39:

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

chưa biết cái này là j . có phải đầu tư $ vào ko nhỉ ? mà chủ thread có chỉ dạy newbie ko ? :"> hihi

hờ hờ. Đồng môn bên box cạp đây mà

cho mình hỏi là đòn bẩy 1:2000 nghĩa là sao - cũng nghiên cứu thử tí nhưng mà 1 số chỗ chưa hiểu hết à

đã có người up rồi bạn :binhsua44: forex thì bạn cho ngta chiến lược hay hơn là RCB :binhsua39:

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

hờ hờ. Đồng môn bên box cạp đây mà
nắng nôi lười cap rồi :D

Có chỉ dẫn từ A tới Z, từ Newb cho tới Pro....cập nhật câu họi và xem mọi vấn đề tại topic này nhé....

Forex là một thị trường tài chính giống như Chứng khoán, vàng, dầu, xăng,....Các bạn đầu tư $ ==> đặt lệnh ==> nếu giá lên hoặc xuống phù hợp với lệnh của b thì sẽ lấy lợi nhuận ==> đóng lệnh rút tiền ==> Hưởng thành quả.

Tiêu đề ghi [GOT PAID] vậy proof đâu đc thì đặt 1 chân hướng dẫn mình từ A -> Z nha ;)

Có chỉ dẫn từ A tới Z, từ Newb cho tới Pro....cập nhật câu họi và xem mọi vấn đề tại topic này nhé....

Forex là một thị trường tài chính giống như Chứng khoán, vàng, dầu, xăng,....Các bạn đầu tư $ ==> đặt lệnh ==> nếu giá lên hoặc xuống phù hợp với lệnh của b thì sẽ lấy lợi nhuận ==> đóng lệnh rút tiền ==> Hưởng thành quả.

đặt gạch có j hướng dẫn với. :binhsua37:

cho mình hỏi là đòn bẩy 1:2000 nghĩa là sao - cũng nghiên cứu thử tí nhưng mà 1 số chỗ chưa hiểu hết à

Đòn bẫy có thể hiểu đơn giản là: dùng số tiền nhỏ để đăt lệnh lớn. Ví dụ nhé:

Bạn có 1$ (với sàn Exness bạn có 1$ là tham gia được ngay) và bạn muốn Buy 2.000USD(0.02Lot) cặp USD/JPY nếu như không có đò bẫy Leverage thì chắc chắn là điều không thể. Nhưng vơi 1:2000 bạn chỉ cần 1$ để đặt lệnh.

Quá hay dành cho những b có ít vốn.

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

KẾT QUẢ NGÀY 31/5/2012:

KẾT QUẢ NGÀY 1/6/2012:

PLAN CHO THÁNG 6: Nếu dự đoán đảo chiều là đúng, nếu không thì cũng có khả năng hồi phục về 1.2570

Đòn bẫy có thể hiểu đơn giản là: dùng số tiền nhỏ để đăt lệnh lớn. Ví dụ nhé:

Bạn có 1$ (với sàn Exness bạn có 1$ là tham gia được ngay) và bạn muốn Buy 2.000USD(0.02Lot) cặp USD/JPY nếu như không có đò bẫy Average thì chắc chắn là điều không thể. Nhưng vơi 1:2000 bạn chỉ cần 1$ để đặt lệnh.

Quá hay dành cho những b có ít vốn.

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

KẾT QUẢ NGÀY 31/5/2012:

KẾT QUẢ NGÀY 1/6/2012:

PLAN CHO THÁNG 6: Nếu dự đoán đảo chiều là đúng, nếu không thì cũng có khả năng hồi phục về 1.2570

acc của bác là acc cent của exness hay mini vậy??? nhìn thấy thèm quá :D

Tiêu đề ghi [GOT PAID] vậy proof đâu đc thì đặt 1 chân hướng dẫn mình từ A -> Z nha ;)

Broker 99.99% là không SCAM, vì họ luôn có lợi nhuận mỗi khi chúng ta đặt lênh từ khoản Spread, chỉ xem xét đến khả năng support của mỗi Broker tốt đến mức nào để cạnh tranh với các Broker khác. Và 100% Exenss không SCAM, xem chứng nhận và giả thưởng phia trên nhé.

Hiện tại P mới dời nhà qua sàn này nếu b muốn Proof thì P sẽ update trong thời gian sớm nhất, mươn tam Proof của b dieuphailamduoc:

Hiện P cũng làm mô giới cho sàn Octafx, chế độ RCB cũng như vậy nhé:

Link Ref: https://my.octafx.com/open-account/?refid=11064
Proof:

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

acc của bác là acc cent của exness hay mini vậy??? nhìn thấy thèm quá :D

Khi chơi Forex đừng quan tâm đến $ làm chúng ta lúng túng, giảm khả năng phán đoán khi đặt lệnh dẫn đến thua lỗ. Chúng ta nên quan tâm đến số Pip có được, còn số $ thì tùy vốn của mỗi người nhé.

31/5/2012: đạt khoảng >100Pip, cũng tạm đươc.
1/6/2012: Khoảng >150Pip, coi như thành công.
------------------------------------------------------------------------

Chúc mọi người thành công trên thị trường này.

Broker 99.99% là không SCAM, vì họ luôn có lợi nhuận mỗi khi chúng ta đặt lênh từ khoản Spread, chỉ xem xét đến khả năng support của mỗi Broker tốt đến mức nào để cạnh tranh với các Broker khác. Và 100% Exenss không SCAM, xem chứng nhận và giả thưởng phia trên nhé.

Hiện tại P mới dời nhà qua sàn này nếu b muốn Proof thì P sẽ update trong thời gian sớm nhất, mươn tam Proof của b dieuphailamduoc:

Hiện P cũng làm mô giới cho sàn Octafx, chế độ RCB cũng như vậy nhé:

Link Ref: https://my.octafx.com/open-account/?refid=11064
Proof:

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Khi chơi Forex đừng quan tâm đến $ làm chúng ta lúng túng, giảm khả năng phán đoán khi đặt lệnh dẫn đến thua lỗ. Chúng ta nên quan tâm đến số Pip có được, còn số $ thì tùy vốn của mỗi người nhé.

------------------------------------------------------------------------

Chúc mọi người thành công trên thị trường này.

ngưỡng mộ cậu này quá, cho em xin làm đệ tử với :D

sau nhiều tháng là bao nhiêu tháng thế bác.cũng muốn tìm hiểu thằng này.up lên mọi người vào xem.

Hơn 4 tháng LIVE TRADE nhé. Còn demo thì ko nhớ trade từ thuở nào....:binhsua43:

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

----------------------------------------------------------------------------
Tool mới cập nhật, thêm % thành công cho các bạn

Hướng dẫn cài đặt :

- Download file đính kèm bên dưới và giải nén .
- Copy file 160and260fibo.ex4 vào thư mục chứa Indicators
- Copy file sando.tpl vào thư mục chứa Template

Hướng dẫn load :

- Time Frame : tốt nhất là khung 1H - khung 4H cũng dùng được, tuy nhiên lợi nhuận ít hơn . Có thể dùng được cho cả khung 1M , nhưng lưu ý , khung giờ càng nhỏ , lợi nhuận sẽ càng cao , đồng thời rủi ro cũng sẽ càng cao , tỉ lệ thành công càng thấp .

- Vào MT4 , chọn Template -> sando.tpl

Hướng dẫn vào lệnh :

- Mua hoặc bán khi giá đi ra khỏi phía trên hay phía dưới của box xanh lá cây .
- Takeprofit ở đỉnh hoặc đáy của box màu bạc .
- Takeprofit ít nhất là 10 pips
- Stoploss ở đáy hoặc đỉnh box xanh lá cây .
- không giao dịch tại vùng box viền đỏ

(nguồn share từ
88888888)

Nhìn $ bác rút về chắc tài khoản cent rồi...mà đúng trade quan trọng là ăn píp thôi

Nhìn $ bác rút về chắc tài khoản cent rồi...mà đúng trade quan trọng là ăn píp thôi

Hiện P đang thử sức Chuyển từ 1$ thành 1.000$ trong vòng một tháng trên sàn này, hi vọng có Proof để chém với mọi người....:binhsua37:

Hiện tại: 500% sau khoảng 2 ngày.

Hiện P đang thử sức Chuyển từ 1$ thành 1.000$ trong vòng một tháng trên sàn này, hi vọng có Proof để chém với mọi người....

Tham vọng lớn quá đấy bác ;)) mà thấy cái indicator bác share cho mọi ng nhớ ko nhầm là breakout box thì phải...

Hiện P đang thử sức Chuyển từ 1$ thành 1.000$ trong vòng một tháng trên sàn này, hi vọng có Proof để chém với mọi người....:binhsua37:

bác nhận em làm đệ với :D, còn 28 ngày để bác thực hiện hoài bão đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week