Announce Forum đang có người muốn phá hoại

vụ việc này rất bất lợi cho 4rum chúng ta, nếu chúng có thể kiểm soát cả 4rum thì nguy to.
Hi vọng anh Shin và các cộng sự nỗ lực hết mình.

Hiện nay, anh em có giao dịch thì phải xác nhận qua phone thì mới chắc ăn nhe

Chính xác là từ tối qua tầm 2 giờ mình đang online 4room khi click chuyển trang hay chọn Threaf khác thì nó nhảy sang màng hình log in của Vvb..

Mình ko gõ pass mà chọn lại trên Boomark thì vào lại bình thường. Sáng nay tầm 10 giờ vẫn còn tình trạng trên.
ơ mình cũng bị như bạn này, gõ pass mãi nhưng vẫn ko vào được.

Hjc... ko bik các phiên bản về sau của vbb đã khắc phục lỗi SQL chưa nếu chưa thì hacker có thể đột nhập 4rum bất cứ lúc nào muốn ^_^

tháng này lam chuyện quá :(( bao giờ cho hết tháng cô hồn để ae còn làm ăn

Hjc... ko bik các phiên bản về sau của vbb đã khắc phục lỗi SQL chưa nếu chưa thì hacker có thể đột nhập 4rum bất cứ lúc nào muốn ^_^
pro phán như thánh...vbb ko phải mã nguồn mỡ nhá....rất nhiều 4r lớn dùng nó.......

thế giới luôn luôn có chính có tà....có âm có duong có trai có gái...bị phá hoại cũng là điều ko tránh khỏi :m020:

sáng nay vào thấy hiện khung gõ tên đăng nhập nhưng nó báo sai -> hóa ra hacker tạo ra định trộm mật khẩu. Vậy e hỏi có bị lộ thông tin không để đổi pass lại

Kg biết tên này ở đâu ! Mình cũng khoái cái vụ Hack Hack này lắm ! Chỉ có cái là chưa làm bao giờ ... Trước giờ toàn học Mạng , mà mấy ông thầy thì toàn kêu HS tụi mình ngồi làm chứ chưa chỉ phá . Đừng ném đá mình nhé , gửi ít tiền mua đất trước thì còn được ... :binhsua26:
ném chết cụ màyxxxxxxxxxxxxxx

Chắc còn nhiều nick lớn đang nằm trong tay hacker , nó đang chờ cơ hội để hành động thôi. Dạo này tụi hacks nó hoành hành quá rồi. Thật tiếc thay một đời tài năng mà ko giúp gì đựoc cho xã họi chỉ ăn bám thiên hạ sống uổng cái đời !!

Chắc còn nhiều nick lớn đang nằm trong tay hacker , nó đang chờ cơ hội để hành động thôi. Dạo này tụi hacks nó hoành hành quá rồi. Thật tiếc thay một đời tài năng mà ko giúp gì đựoc cho xã họi chỉ ăn bám thiên hạ sống uổng cái đời !!

Thằng "hacker" này có điểm chung rất giống với "con nhà người ta" : rất giỏi nhưng sự tồn tại là cả 1 ẩn số :binhsua21::binhsua21:
Thích làm gì thì làm đổ cho hacker là ok, giống như là ko cần cố gắng ta cứ đổ cho số phận nó thế. Em là em ko tin là hacker làm, mà em tin là thằng chủ nick nó làm thôi :binhsua21::binhsua21: Con ma có sỏi trong đầu mà bị hack, nghe ko hợp lý chút nào :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom