Forum mình có ai học thứ tiếng khác ngoài tiếng anh không nhỉ

thích tiếng Ả Rập, học xong sang DuBai ở :D
bạn tìm tài liệu dubai ở đâu vậy :)
Mấy năm trời học tiếng Nhật mà cũng không đâu vào đâu.Chắc phải thuê gia sư về dạy:(
em mình có cả chồng sách ,mà thấy nó có học gì đâu cũng vô,mình cầm lên đọc muốn choáng,ngữ pháp nội cái động từ danh từ của nó còn dã man hơn con ngan nữa
và mình đang hâm mộ một người đang dạy cho trẻ em khiếm thính bằng tiếng nhật dù bạn ấy ko phải người nhật ^^
Nhật đó bạn, muốn du học thì Nhật cũng ngon
du học nhật mắc lắm bác :(

Mình giờ chỉ mong học đc tiếng nhật thôi, sang nhật du học và đấu súng với thým Ma

Forum mình cũng nhiều cao nhân đó nhỉ, e nghĩ là các bác nói thật trong box chát :v

Hỏi nó nếu mua đc 1 nửa VN thì đồng ý :D
Đơn giản là em mình nó thà làm giáo viên cấp 2 or làm phiên dịch 4tr8/tháng như hiện nay nó đang làm còn hơn. mua đc cả VN cũng k thèm :D
Tại em mình xưn quá thể nên vừa ra trường đã bị đại gia săn :p

À, em biết tiếng dân tộc Tày. Là biết hơn nửa tiếng Lào rồi, chắc đi học tiếng Lào cho dễ :p
Không biết học xong tiếng Lào thì dùng vào việc gì nhỉ???
học xong tiếng lào vào nhà lao nghe hợp lý đấy nhỉ:D

Mình học tiếng hàn hết sơ cấp, ko có đi thi sơ cấp. Tiếng nhật đc 2 buổi, tiếng ấn 1 buổi . Vì mình ở nhà trọ có mấy người làm dự án nhiều nên công ty hay có dạy tiếng nhật với tiếng ấn nên cũng mon men đi ké mà khó quá nên thôi.

Đơn giản là em mình nó thà làm giáo viên cấp 2 or làm phiên dịch 4tr8/tháng như hiện nay nó đang làm còn hơn. mua đc cả VN cũng k thèm :D
Tại em mình xưn quá thể nên vừa ra trường đã bị đại gia săn :p
Đại gia săn khổ lắm à, vậy để m đi, xin info nào :oops:

học xong tiếng lào vào nhà lao nghe hợp lý đấy nhỉ:D
mẹ tớ lúc nào cũng dặn "nhà chỉ có một mình con thôi nên dù thế nào cũng k đc làm việc phi pháp. con phải biết thương bố mẹ." :D
mẹ nói nhiều quá khắc cốt ghi tâm luôn, k bao giờ phải vào nhà lao đâu :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week