forum này là gì thế anh em!

mmo224

Banned
Reactions
14
MR
0.000
anh em cho mình hỏi cái nhá forum này là forum gì mà phải đóng phí 30$ mới cho vào ! mình cũng hơi tò mò tí!

VietExpert.info

:m187: hôm nay lạnh mà sao có nhiều người khùng vậy

Chắc thớt nói Phí bảo hiểm ah?
Tại dạo này lừa đảo hoành hành quá, nên ẹc min mới ra cái qui định đó, để an toàn hơn trong giao dịch.

anh em cho mình hỏi cái nhá forum này là forum gì mà phải đóng phí 30$ mới cho vào ! mình cũng hơi tò mò tí!

VietExpert.info
cái này là forum ug chứ forum gì nữa, muốn hiểu ug là gì thì chịu khó lên gâu gồ trên sờ lây nhé :D

:m187: hôm nay lạnh mà sao có nhiều người khùng vậy

:binhsua35: TMOD mà ăn với nói. Không chịu coi kỹ gì hết đã phán người ta khùng là sao !? :binhsua12:

hì nghe tên forum nhưng ko biết ra sao nên mình mới hỏi sr mọi người phiên quá ^^! good night all member in your mmo4me!:binhsua168:

Trước ngày 22/10/2009, phí đăng ký nick tại diễn đàn VietExpert là 100 thanked (hoặc 10$ LR). Nhưng do tình trạng scammer quá lộng hành trong VietExpert, vì vậy buộc lòng chúng tôi phải thu nhận ý kiến của toàn thể member VietExpert. Và từ ngày 22/10/2009, chúng tôi thống nhất lại phí đăng ký nick mới là 250 thanked (tương đương với 25$ LR). Việc làm này nhằm làm giảm số lượng scammer trong diễn đàn và tăng cao giá trị sử dụng nick tại diễn đàn. Hy vọng mọi người thông cảm và tiếp tục ủng hộ VietExpert.
Created On:01-Nov-2011 18:51:51 UTC
Last Updated On:21-Oct-2012 02:27:40 UTC
Expiration Date:01-Nov-2013 18:51:51 UTC

cái này là forum ug chứ forum gì nữa, muốn hiểu ug là gì thì chịu khó lên gâu gồ trên sờ lây nhé :D
bạn có hiểu UG là gì ko ?trong 4rum này có bao nhiêu người đc gọi là UG. chẳng l4 cứ tham gia MMO thì dc gọi là UG? bạn nhầm to :binhsua149:

bạn có hiểu UG là gì ko ?trong 4rum này có bao nhiêu người đc gọi là UG. chẳng l4 cứ tham gia MMO thì dc gọi là UG? bạn nhầm to :binhsua149:

Vậy bạn hiểu UG là gì? Và những người chơi off, aff mà dùng cc để làm có gọi là UG ko? Mấy ông bán vps rackspace với OVH kia cũng dùng cc để reg đó nữa? Nếu thế thì trong này nhan nhản người luôn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week