FPT cáp quang có thật sự mạnh không?

đang dùng, cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào

FPT chạy max chán lun, keo thì đệ nhất, cắt mạng xuống thu từ cái modem đến sợi dây, dkm nó cạch lun *** bao giờ xài cái gì đụng đến 3 chữ fpt :D

FPT chạy max chán lun, keo thì đệ nhất, cắt mạng xuống thu từ cái modem đến sợi dây, dkm nó cạch lun *** bao giờ xài cái gì đụng đến 3 chữ fpt :D
bác cắt có đền bù k, t mới lắp 4 tháng, đang tính chuồn, có mỗi cái converter quang cũ.

bác cắt có đền bù k, t mới lắp 4 tháng, đang tính chuồn, có mỗi cái converter quang cũ.
Mình gọi điện báo cắt, nó cho người xuống thu modem và dây, mình đóng tiền kết tháng lun nó ko thu kêu ra chỗ giao dịch mà đóng rồi đóng tiền phạt hợp đồng nữa, ghét kệ mẹ nó đếch thèm đóng, tháng nào nó chả gọi điện với gửi tin nhắn dọa kiện, mà ko hiểu nộp tòa nào mà nửa năm rồi chưa xử :D

Đang dùng và đúng là như...... mấy bác trên:D.
Ctrl vps cấp độ khó, ban đêm thì khỏi nói, khỏi mmo, ngồi chat chơi là ok :v, dính hợp đồng 2 năm nên cắn rrăn cắn lợi đóng.

Đang dùng và đúng là như...... mấy bác trên:D.
Ctrl vps cấp độ khó, ban đêm thì khỏi nói, khỏi mmo, ngồi chat chơi là ok :v, dính hợp đồng 2 năm nên cắn rrăn cắn lợi đóng.
Chưa đóng tiền thì cắt lun đi bác, hợp với chả đồng gì cái đó :D

Mình gọi điện báo cắt, nó cho người xuống thu modem và dây, mình đóng tiền kết tháng lun nó ko thu kêu ra chỗ giao dịch mà đóng rồi đóng tiền phạt hợp đồng nữa, ghét kệ mẹ nó đếch thèm đóng, tháng nào nó chả gọi điện với gửi tin nhắn dọa kiện, mà ko hiểu nộp tòa nào mà nửa năm rồi chưa xử :D
bác lắp mấy tháng thì cắt, nó còn cầm của em 300k đặt cọc lúc ký hợp đồng. chắc cắt là oke thôi. ngồi cả ngày nhìn quay quay. nản lắm.

bác lắp mấy tháng thì cắt, nó còn cầm của em 300k đặt cọc lúc ký hợp đồng. chắc cắt là oke thôi. ngồi cả ngày nhìn quay quay. nản lắm.
Nửa năm, giờ xài vnpt mà dạo này cũng phế quá, đang tính qua viettel lun cho đủ bộ

đã từng dùng nhiều năm, cảm nhận còn thua cc nên bỏ lâu rồi, ko nên đâm đầu vào :D

Cáp quang FPT khá phết đấy, riêng khoản download là nó dl đúng như cam kết, nhất là fshare, còn server nước ngoài cũng k tệ tí nào. Mình xài thì thấy mỗi khoản lướt web ở sv nước ngoài hơi chậm, có khi chậm ngang ADSL, mặt = chung là ổn.
P/s: Mình xài gói 35Mbps

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week