[FREE] Macro đánh nhiều acc pixprofit

Status
Not open for further replies.
Bản cũ ko xài đc (vì k-meleon browser wa' cùi bắp) nên đã chuyển wa Chrome r`, mọi ng` download r` cài lại, từ nay mình ko update thường xuyên đâu nhé, ai thích thì chỉnh sửa source code sao cho phù hợp

Nếu bản này đánh nhiều acc đc thì khá là ngon, license soft xd hết hạn mà k thấy online để gia hạn, xài đỡ cái này vậy

Bị như thế này khắc phục sao chủ thớt. 344343.JPG

Tks bác tool xài ngon, k chiến soft nữa, chiến cái này khỏi lo mấy đợt bão trì hay nâng cấp đợi software update

Bị như thế này khắc phục sao chủ thớt.View attachment 4219

Bị thế này chỉ có thể gỡ chrome và sandbox,del folder macro đi và cài lại thôi, chắc là lúc bạn đang cài bạn đã tắt cái gì đi nên nó mới bị lỗi vậy, hồi trước mình cũng bị thế, tốt nhất là cài macro bác để nó tự chạy. đi làm cốc cafe.lúc nào xong quay lại là ok

Uk thank bác phát.Mà dùng cái này có ai bị khi ko co code thì no tự chuyển 1 lúc là mất luôn cái dấu nhập kí tự muốn nhập lại phải kick bằng tay ko.

quái lạ.down về cài đặt cái thằng kis báo là có trojan,xog cái delete hết lun.thằng kis này thiệt tình.xóa nó mới được

Thật ra thay vì sài cái này thì mọi người qua cái soft free mà dùng, cài này cũng còn hơi nhiều lỗi, mà ko ai sửa nên hơi mệt :(

Thank cái lấy tinh thần nè.
Thứ 1: Cái lỗi ko hiển thị được hình ảnh lâu lâu mí bị 1 cái .Cái này chắc do google chrome thôi.
Thứ 2: Khi ko có code thì nó nhảy một tí là nó ko chịu nhảy vào trong khung để nhập code muốn nhập phải kick lại bằng tay rất bất tiện.
Thứ 3: VD khi đánh 3 id thì khi 3 id hết code nó nhảy một tí rồi nó dừng lại tại một id nếu id đó chưa ra code mà những id sau đã ra code rồi thì nó cũng ko có nhảy ra id sau ma nó vẫn đứng tai id đó chờ ra code.

Thank cái lấy tinh thần nè.
Thứ 1: Cái lỗi ko hiển thị được hình ảnh lâu lâu mí bị 1 cái .Cái này chắc do google chrome thôi.
Thứ 2: Khi ko có code thì nó nhảy một tí là nó ko chịu nhảy vào trong khung để nhập code muốn nhập phải kick lại bằng tay rất bất tiện.
Thứ 3: VD khi đánh 3 id thì khi 3 id hết code nó nhảy một tí rồi nó dừng lại tại một id nếu id đó chưa ra code mà những id sau đã ra code rồi thì nó cũng ko có nhảy ra id sau ma nó vẫn đứng tai id đó chờ ra code.

fix số 1 : khi đánh ko nên bật nhiều cửa sổ khác đè lên soft
fix số 2 : để tớ giảm tốc độ skip cho các máy chậm hơn có thể xử lý kịp
fix số 3 : do tool..để tớ cố gắng fix

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Update 28/10/2011

Tình hình vẫn thế làm gần chục lần rồi . Cái này co yêu cầu net frame gì ko cậu. Đang sài cái 2.0 lúc trước chưa ghost thì đang sài 3.5 hay sao đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week