Analysis [Free] Nhận dạy Offer và Seosprint ( web-ip, vip-prom)

Thớt đã mất tích sao 1 ngày thấy mem toàn kêu dạy offer =))

Offer không thể tự học được à mọi người ,bữa nào rảnh phải ngâm cứu thử mới được :D

Tên : Minh Kiệt
Môn học : offer
học để kiếm ít $ vì đi học trung học nên chỉ onl vào đa số trưa và tối có khi không onl :binhsua35:

Offer không thể tự học được à mọi người ,bữa nào rảnh phải ngâm cứu thử mới được :D
Quả Thực tự học nếu chịu khó tìm hiểu cũng chỉ có thể làm được một số loại off cơ bản hoặc off dễ.

Nhiều Pro off nói tự mò lấy, nhưng nếu khồng có người hướng dẫn thêm thì khó mà làm được off trung bình đến khó.

Bởi có quá nhiều từ thuộc chuyên môn off. không hướng dẫn newbie sẽ không thể hiểu.

Và cũng chẳng Pro nào chịu dạy newbie nếu không bảo đảm có lợi ích, quá trình dạy sẽ rất mất time==> cũng chính là time kiếm tiền.

Hi vọng có ai đó nghĩ cách thế nào mà newbie có thể học được và đảm bảo lợi ích cho người hướng dẫn

cậu cứ từ nhé mình đag dạy seo cậu pro rồi sao phải dạy
bạn nói đúng ! Nh mình chỉ dạy bước cơ bản và off cơ bản để có thể xin vào gr dễ hơn rồi nhờ chủ gr đưa cho list off để có thể tự ngâm cứu

bạn nói đúng ! Nh mình chỉ dạy bước cơ bản và off cơ bản để có thể xin vào gr dễ hơn rồi nhờ chủ gr đưa cho list off để có thể tự ngâm cứu

bác ơi cho em xin cái yahoo với, em muốn học :)

Tình hình là lớp off ghê quá nên mình chỉ dạy 1 vài ng thôi ai mún chuyển qua seo thì báo danh lại nhé

chủ thớt cho mình xin list các site offers chủ thớt đang chiến được ko. Thanks

seo thì cũng khá thành thạo rồi, giờ chỉ ngồi hóng cái offer thôi!
tên: Trung
môn: offer
thanks!:binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week