Help [FREE] Nhận reg tài khoản có thread free và tư vấn cho các bạn reg site coingeneration.com mà không

ai muốn tạo acc thì đưa email đây, send email qua yahoo: khicontrailentieng_1114 !

ai muốn tạo acc thì đưa email đây, send email qua yahoo: khicontrailentieng_1114 !

@ @ , cố lên bạn , hỗ trợ mình giúp đỡ các bạn khác nhé , cẩn thận đừng để các bạn ấy ăn ban tội nghiệp họ nhé
mọi người nếu ko liên lạc được với mình có thể liên lạc với ban này nhé

DigitalGeneration Ðến [email protected]
Dear DG members

Please be aware that we are currently applying changes to our payment script, we'll inform you when changes take effect.
These measures will help us to prevent security fraud related to recent Payza payments and outexchanges via LR/PM.
We seek your understanding as we apply all neccessary changes to the script. Thank you for your patience in advance,

Digital Generation - Bigger than the Internet.

http://coingeneration.com
[email protected]
555 California Street, Suite 4925
San Francisco CA 94104 U.S.A.

THÔNG BÁO NGÀY 27/04/2013

Các bạn cần reg acc có thread free để lên money thì inbox email của các bạn, mình reg xong sẽ gửi thông tin lại cho thuận tiện các bạn, nếu thắc mắc về kỹ thuật hãy pm yh

CHU Ý:
1. Các bạn không cần phải kết nối web để tool có thể nhận biết acc như một số chủ thread nói ( điều này hoàn toàn sai ) , bởi vì tool xác nhận tài khoản của bạn qua token được add sẵn trong file download khi kết nối với sever , trường hợp các bạn cần thay đổi token chỉ khi các bạn muốn thay tài khoản khác vào tool đang chạy thôi nhé
2. các bạn không nên thay token hoặc thay đổi máy trước khi balance được cập nhật vào web, nếu ko các bạn sẽ bị reset money đã chạy được trước đó, vì vậy đừng đụng chạm vào cái token mà oan uổng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week