Free Phần mềm Auto click links , Tăng rank alexa cho website và blog

hướng dẫn bản ver3 :[video=youtube;-vfk0oBXKbE]http://www.youtube.com/watch?v=-vfk0oBXKbE&feature=related[/video]
hướng dẫn bản mini: [video=youtube;ebD2G9Z5TkE]http://www.youtube.com/watch?v=ebD2G9Z5TkE[/video]

không có sock thì dùng proxy đc kô bác mà time wait là thời gian ip đó ở trang web hả bác

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

bản mini với bản 3 có thời gian để ip ở trên trang web > 15s kô bạn

sao mình cài cả 2 bản đều báo lỗi vậy
3X Click Rank has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.
EventType : clr20r3 P1 : 3x click rank.exe P2 : 1.0.0.0
P3 : 4e6f1295 P4 : mscorlib P5 : 2.0.0.0 P6 : 471ebc5b P7 : 1b08
P8 : 10 P9 : system.io.filenotfoundexception

Cách tăng rank alexa

Dùng bản mini vừa nhẹ vừa hiệu quả. và mình cài có sao đâu nhỉ ? Bác xem lại có vấn đề gì không ? Hay là cài
framework 3.5 đi.

dùng phần mềm này là ip đó vào web mình rồi ra lun hay có điều chỉnh thời gian để nó ở lại wed mình lâu 1 tí vậy

dùng phần mềm này là ip đó vào web mình rồi ra lun hay có điều chỉnh thời gian để nó ở lại wed mình lâu 1 tí vậy
Nếu dùng bản mini thì cứ khoảng 40s thì nó tự động chuyển sang ip khác . Còn nếu dùng bản 3.0 thì tùy bạn để time thế nào cũng được.

dùng proxy đc kô sock mau die quá

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

vậy dùng cái này chắc cheat đc cpm ...

dùng sock để tăng rank

proxy co dc khong?
dùng ip vẫn được bởi vì thường ip vẫn sử dụng vẫn mở luôn cả cổng sock 5 mà,nhưng mình khuyên bạn nên dùng sock4 hoac sock 5 cho nhanh,vì cái phần mềm này nó đổi connect internet nên nếu dùng chrome thì các bạn bật sẵn vài cái tab,thêm vào vài link bật sẵn của web bạn,vd about hay contact chẳng hạn,như thế mỗi lần nó change sock mình reload lại mấy cái tab chrome cũng tương tự làm rank cho mình luôn,vì phần mềm này nó cũng chỉ gán link vào ie thôi.

sao mình cài cả 2 bản đều báo lỗi vậy
3X Click Rank has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.
EventType : clr20r3 P1 : 3x click rank.exe P2 : 1.0.0.0
P3 : 4e6f1295 P4 : mscorlib P5 : 2.0.0.0 P6 : 471ebc5b P7 : 1b08
P8 : 10 P9 : system.io.filenotfoundexception
nếu dùng win xp thì bạn phải cài sẵn window installer 3.1 và .net 3.5 vào,mà ie của bạn cũng phải dùng được nữa mới ko có lỗi

no data tất cả mà có cách nào dùng mỗi lần cái này kô thay đổi ip của máy kô

cần dùng đâu, ai muon boot traffic ko :))
dùng rồi mới biết hậu quả, lạm dụng nhiều quá sẽ biết =))

no data tất cả mà có cách nào dùng mỗi lần cái này kô thay đổi ip của máy kô
Nếu no data tất cả thì site bác là site mới rồi. Bác phải gửi nguồn truy cập đến web của mình và nếu bác muốn alexa update cho bác rank nước nào thì ip và time của lượng truy cập nước đó phải nhiều nhất.(Theo kinh nghiệm của em) Còn dùng phần mềm này thì nó sẽ chuyển đổi ip của IE và chrome còn Em thấy ff vẫn chạy tốt.

Có cách nào để thằng ie không nhảy đè lên máy cái lướt web khác được không nhỉ. Đang lướt web, coi video nó cứ nhảy lên khó chịu quá

Có cách nào để thằng ie không nhảy đè lên máy cái lướt web khác được không nhỉ. Đang lướt web, coi video nó cứ nhảy lên khó chịu quá
tick vào cái hidden internet explore là được mà

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

cần dùng đâu, ai muon boot traffic ko :))
dùng rồi mới biết hậu quả, lạm dụng nhiều quá sẽ biết =))
??? hướng dẫn chỉ dẫn hậu quả cái,đừng rủ em vào vết xe đổ của bác được ko :binhsua04:

Có cách nào xem IP đã vô trang web của mình không nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week