Free Upgrade for 1000 members đầu tiên, đã có 530 members

bvdxd11

Hero
Reactions
395
MR
0.021
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện site mới thông báo upgrade free cho 1000 members đầu tiên.

thông tin site :

lionbux : 0.005$/click
0.005$/refclick
payout 2$ instant via AP

link : Đăng ký

Mình cần thêm 5 bạn nữa test site
refback 100% khi có proof
scam trả 30% cho ai đủ 50 click.

Đăng ký xong các bạn vào topic sau báo danh để được upgrade : http://www.lionbux.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=14

Các bạn đăng ký để lại thông tin username, YM, PP/AP :

thanks

Last edited by a moderator:
Các bạn không có tài khoản AP khoan hãy đăng kí tiếp, site này ko trả qua PP làm sao rút tiền đây? Chủ topic cho ý kiến nào!

bạn cứ yên tâm đi PP chỉ là sớm muộn thôi mà :D

Các bạn không có tài khoản AP khoan hãy đăng kí tiếp, site này ko trả qua PP làm sao rút tiền đây? Chủ topic cho ý kiến nào!

Các bạn không có AP thì có thể lập đc mà, nó không khác gì PP cả và có thể dùng chung thẻ 1 thẻ visa với PP mà các bạn.
Còn nếu site có proof mình sẽ refback vào PP cho các bạn hoặc AP tùy các bạn chọn.

Các bạn sau đăng ký mà không click là mình delete acc đó nhé, vì chỉ có 15 slots thôi, mình phải dành chỗ cho các bạn đều : hoangthanh289bg, thinh,
Các bạn sau click ads ngày hôm nay đi nha, nếu k chơi tiếp site này thông báo mình còn delete acc cho các bạn khác đăng ký : trangbj, kutjhocdoj, tmwin2009, khoadang1990, nikita.

Một số bạn chưa được tự động upgrade thì vào forum post username để được upgrade lên nhé :http://www.lionbux.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=14
Vẫn còn thời gian upgrade free, bạn nào tham gia thì đăng ký nhanh, mình cần thêm 3 slots nữa thôi. thanks

Last edited by a moderator:
Cần thêm 5 bạn tham gia lionbux, còn 100 slots upgrade free nữa thôi, refback 100% khi có proof, bonus ngay 0.01$ khi đăng ký. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week