Ask Freedom có scam không ?

cho e hỏi ké tí freedom nhé:
e có cái kênh đang trong đó bật $ ngon tự nhiên hnay add thêm 1 kênh nữa vào chung 1 tk freedom thì thấy nó hiện lên danh sách rồi nhưng ko thông báo về kênh mới để xác nhận. mà cái kênh cũ cũng tự nhiên mất kiếm tiền luôn, vào xem tình trạng cũng ko thấy ghi là đối tác của freedom nữa, mặc dù xem trong dashboast của freedom thì vẫn xanh

mình cũng đang bị tình trạng tương tự , hôm nay vào tự nhiên mất hết tiền và không thấy còn trong Freedom , nó có hiện lại chưa bác ?

mình cũng đang bị tình trạng tương tự , hôm nay vào tự nhiên mất hết tiền và không thấy còn trong Freedom , nó có hiện lại chưa bác ?
vâng thưa bác quá đen là 3 kênh của em đã bị đá khỏi fr mặc dù trước đó đã liên kết và nẩy tiền. giờ vào ytb thi mất hết t rồi. còn kênh chính 5k sub thì chưa thấy hiện tượng gì. mong là e nó còn nguyên hjx. còn bác thì sao. nó đã hiện trở lại chưa? bác có net nào ổn định k cho em theo với. e còn 3 kênh nữa đang chơi vơi.

Thằng này đá có trả tiền ko các bác nhỉ

vâng thưa bác quá đen là 3 kênh của em đã bị đá khỏi fr mặc dù trước đó đã liên kết và nẩy tiền. giờ vào ytb thi mất hết t rồi. còn kênh chính 5k sub thì chưa thấy hiện tượng gì. mong là e nó còn nguyên hjx. còn bác thì sao. nó đã hiện trở lại chưa? bác có net nào ổn định k cho em theo với. e còn 3 kênh nữa đang chơi vơi.

thôi thế chết mẹ rồi , mình gửi support nó không trả lời , thế mất toi $180 rồi +_+

Thằng này đá có trả tiền ko các bác nhỉ
theo em biết thì nếu kênh die mà tiền đã cập nhật trong dasboad thì sẽ pay. còn nếu chưa cập nhật thì bác cứ xác định là.... nhé ^^!

thôi thế chết mẹ rồi , mình gửi support nó không trả lời , thế mất toi $180 rồi +_+
bình tĩnh đợi đến 30 đi bác. tới lúc đấy mà k nhận dc $ thì xác định ^^!. thằng fr này là net lớn mà scam thì k nhưng mà do ytb nó điên nên nó cũng phải điên theo thôi. chán muốn bỏ nó đi tìm net mới. mà khổ nỗi mấy kênh của mình join mãi chẳng net nào nhận. bác nào có net gì dễ vào cho em xin với!!!

theo em biết thì nếu kênh die mà tiền đã cập nhật trong dasboad thì sẽ pay. còn nếu chưa cập nhật thì bác cứ xác định là.... nhé ^^!
bị đá chứ ko phải die

bị đá chứ ko phải die
thì đá cũng vậy thôi bác. 3 kênh của em bị đá tiền k cập nhật trong dásboad vào ytb cũng k còn tiền thì làm sao mà được thanh toán.

nó unlink mình vào ngày 12 , tháng 5 nó đã cập nhật hôm qua , giờ mình vào lại zoomin rồi Rev share 80% qua paypal , NET 37, lock-in 2 năm nhé (trial 3 tháng)

nó unlink mình vào ngày 12 , tháng 5 nó đã cập nhật hôm qua , giờ mình vào lại zoomin rồi Rev share 80% qua paypal , NET 37, lock-in 2 năm nhé (trial 3 tháng)
kênh của bạn content hay reup. kênh của mình reup và bán reup không biết có vào được zoomin không nhỉ????

Mình cũng bị tình trạng tương tự, cho nói nếu bị Freedom đá kênh thì mặc định tiền sẽ về GA hay phải chỉnh ntn ?

Mình cũng bị tình trạng tương tự, cho nói nếu bị Freedom đá kênh thì mặc định tiền sẽ về GA hay phải chỉnh ntn ?
chả về đâu cả, còn nếu muốn vào cái j thì phải tự cho nó vào

Thằng Freedom đá kênh thì có email thông báo gì không các bác ?

Em vào Google adsense thì ko thấy tiền nhảy, chỉ có lượt view nhảy, trong khi youtube dáshboard thì vẫn thấy tiền nhảy.

Thằng Freedom này bố láo quá, nó đá kênh của mình không thông báo gì, đã thế còn tự nhận bản quyền mấy video nhiều lượt xem của mình, thử vào thằng này xem thế nào mà mất dạy quá.

Nếu bị nó đá thì chỉnh như thế nào để tiền về lại GA của mình anh em nhỉ ? Mình đã delete các kệnh của mình trong Freedom và chỉnh cho GA nhưng ko thấy tiền nhảy trong GA account

Làm sao kháng cáo đc thằng freedom, rõ ràng video của mình tự làm mà nó dám công nhận bản quyền, bố láo thật

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back